กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31629
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ตกลงมีร้านเช็คช่วงล่างไหมครับ ที่ภูเก็ตอ่ะ
รบกวนหน่อยครับ ตั้มและเพื่อนๆ

มีนะ ต่อ ร้านนี้เค้าทำ bmw โดยตรง ต่อรู้จัก ปั้ม ปตท ตรง วัดเทพ ไม๊

จะมีซอย ก่อนถึงปั้ม ติด กะปั้ม เลย เลี้ยว เข้าไป อยู่หลังปั้มเลย หะ จำ
ชื่อเจ้าของอู่ ไม่ได้ รับรอง อู่นี้ ชัวร์ ไม่มั่ว เหมือน ตำหมาก

อาการนะตั้ม มันมีเสียงเวลาเข้าเกียร์อ่ะครับ ผมสงสัยว่าจะเป็นเพลากลางหรือไม่ก็เฟืองท้ายน่ะ ไม่ได้ยินด้วยตัวเองเลยไม่รู้ เดี๋ยวให้พี่สาวเข้าไปเซ็คที่อู่ล่ะกันนะครับ แล้วมีเบอร์โทรเจ้าของอู่ไหมครับ

ชาวภูเก็ตเตรียมต้อนรับสมาชิกใหม่ได้เลย
ไอ TANMAYA a31566 กำลังจะย้ายไปทำงานที่โน่นง่ะ

อาการนะตั้ม มันมีเสียงเวลาเข้าเกียร์อ่ะครับ ผมสงสัยว่าจะเป็นเพลากลางหรือไม่ก็เฟืองท้ายน่ะ ไม่ได้ยินด้วยตัวเองเลยไม่รู้ เดี๋ยวให้พี่สาวเข้าไปเซ็คที่อู่ล่ะกันนะครับ แล้วมีเบอร์โทรเจ้าของอู่ไหมครับ

ไม่มีเบอร์อะดิต่อ ลองไปดู คิดว่าไม่น่าผิดหวัง อู่นี้
รบกวนอีกเรื่อง จะถามต่อว่า ถ้าเกิด ใส่ ล้อ 18" กว้าง 8" ทั้ง 4 ล้อ
ล้อหลังจะดู โบ๋ๆ ซุกๆ ไม๊ หรือ ล้น นิดๆ รบกวน ตอบหน่อยน่ะหรือจะเป็น หน้า 8 "หลัง 9" ดีครับ

หน้า 8หลัง9 ดีที่สุดครับ
เรื่อง8นิ้วสี่วงตั้งดูออฟเซ็ทล้ออ่ะครับว่าเข้าไปข้างในหรือออกมาข้างนอกอ่ะครับ
สรุป ตอบไม่ได้อ่ะครับต้องดูอ๊อฟเซ็ทล้อก่อนครับตั้ม

หน้า 8หลัง9 ดีที่สุดครับ
เรื่อง8นิ้วสี่วงตั้งดูออฟเซ็ทล้ออ่ะครับว่าเข้าไปข้างในหรือออกมาข้างนอกอ่ะครับ
สรุป ตอบไม่ได้อ่ะครับต้องดูอ๊อฟเซ็ทล้อก่อนครับตั้ม

เห็นเค้าบอกว่า ออพ หลัง ลึก กว่าหน้าอะครับ ใส่ขับ หลังได้ แต่ ไม่แน่ใจ ว่าจะออกมาสวยป่าว

แพงไหม ถ้าไม่แพง ซื้อเลยถ้าไม่ดีเอามาขายต่อผมก็ได้
มีโครงการจะทำ A31 2jz ge vvti a/t แนว VIP อ่ะครับถ้าได้ล้อ18ไม่แพงก็จะซื้อเก็บไว้

แพงไหม ถ้าไม่แพง ซื้อเลยถ้าไม่ดีเอามาขายต่อผมก็ได้
มีโครงการจะทำ A31 2jz ge vvti a/t แนว VIP อ่ะครับถ้าได้ล้อ18ไม่แพงก็จะซื้อเก็บไว้

ก็ไม่แพงนะ 41000 อะครับ ล้อยัง แจ่มเลยลาย s1 อ่ะ

สาธุ ไม่แพงอ่ะ
ตั้มซื้อไว้ใช้เถอะครับ
ผู้มีรายได้น้อยอย่างผมคงไม่เหมาะอ่ะครับ

สาธุ ไม่แพงอ่ะ
ตั้มซื้อไว้ใช้เถอะครับ
ผู้มีรายได้น้อยอย่างผมคงไม่เหมาะอ่ะครับ

มันติดตรงที่ 8 นิ้ว4 วง นี้นะซิ
ไม่งั้น ตัดสินใจง่ายกว่านี้:confused:

อาไรยาวตั้ม เออตั้มกะต่อนี่มาจีบกันเหรอ
บอกก่อนนะต่อเมื่อตั้มขี้หึงนะ มาขอเบอร์ก้นในนี้ระวังนะ
up คับมากันเยอะๆหน่อยนะเพื่อนๆ:cold:
cef phuket ยาวไป

ถ้าพี่มาภูเก็ต นะครับรับประกันได้ว่า การต้อนรับไม่ได้น้อยไปกว่าเลย
คนรัก cef ภูเก็ต รับประกัน :redface:

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
:eeek: โอ๊ว....เด๋วคงได้ไปใช้บริการแน่ครับ....
เพิ่งไปภูเก็ต มาไม่นานนี้เองแหละครับ เจอของดีที่ เมโทรโพล คิคิคิ

ไฟล์แนบ

31.7 KB · อ่าน: 180
    37.2 KB · อ่าน: 195
    31.4 KB · อ่าน: 191
:dribble: ไม่น่าเชื่อ...อื้อฮือ ไข่มุกอันดามัน จะอยู่ใน โรงแรมเมโทรโพล นี่เองง่ะ อิอิอิ:biggrin:

ไฟล์แนบ

45.8 KB · อ่าน: 159
    57.7 KB · อ่าน: 156
:dribble: ไม่น่าเชื่อ...อื้อฮือ ไข่มุกอันดามัน จะอยู่ใน โรงแรมเมโทรโพล นี่เองง่ะ อิอิอิ:biggrin:
โอ้วอิจฉาจังพี่งานไรจาดีขนาดนี้ครับได้เที่ยวทั่วประเทศเลยอะครับ
ขับครื่องบินอีกต่างหาก
:burn::smile::tongue:อิจฉาแท้ๆ:wink:

:dribble: ไม่น่าเชื่อ...อื้อฮือ ไข่มุกอันดามัน จะอยู่ใน โรงแรมเมโทรโพล นี่เองง่ะ อิอิอิ:biggrin: [/quote

น่าเสียดายที่ไม่ได้เจอกัน ครับ เป็นไงบ้างครับภูเก็ตสุดยอดไม๊พี่คนภูเก็ตน่ารักใช่ไม๊ละ:redface:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน