กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอถามหน่อย...เกิดอะไรขึ้นวะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
:mad: ใครบังอาจ...มาปลดสถานะของพี่ ออกมาแสดงตัวซะ
จากผู้ดูแลเว็ปบอร์ด A31009 มาเป็น A31009 ในขณะนี้
มันส่งสัญญาณหมายถึงอะไร จะทำอะไรกันวะ อยู่เฉยๆ แล้ว
เหตุไฉน...ถึงต้องกระทำการอุกอาจเช่นนี้ ใครเป็นคนทำวะ
ออกมาเลย แล้วอธิบายให้แจ่มแจ้งแดงแจ๋ ด้วย
กรุณาชี้แจงเหตุผลให้ฟังขึ้นด้วยนะโว๊ยย...:verwirrt:

ใจเย็น ๆ ครับ ค่อย ๆ พูด ค่อย ๆ จากัน น่าจะมีเหตุผลมาอธิบายครับ

:biggrin: ขอโทษที..ม่ายมีอารัยแล้ว เจ๊ผิดเอง...
:smile: อีห่าเมย์ มานก็ม่ายบอกให้แจ่มแจ้ง
เรื่องมันมีอยู่ว่า...เจ๊บอกให้อีเมย์ เอาข้อความ "ประธานชมรมฯ"
ที่อยู่ใต้รูป icon.ส่วนตัวออกไป แล้วเปลี่ยนข้อความใหม่เป็น
/'/สาวก รากหญ้า/'/ แทนที่ไง แล้วนำคำว่า "ประธานชมรมฯ"
ไปแสดงเอาไว้ที่ ป๋าลอง A31418 แทนไงล่ะ แล้วพอเปลี่ยน
สถานะ ผู้ดูแลเว็ปบอร์ด มันก็เลยเปลี่ยนไปด้วย :sexy_girl:
:wink: ของมันเลยขึ้นนี่หว่า...กว่าจารู้เรื่องกัน เกือบชิ๊กหายแระ
:burn: โทดทีพี่-น้อง ที่ทำให้ตกอกตกใจ ฮ่าฮ่าฮ่า

"กรูผิดเอง"

หึหึ เล่นซะใจหายเลย

เจอหน้าผมปรับพี่ เมานึงนะ จุ้บๆ

คล้ายๆ ตอนผมไป add สารพัดคนหน้าใหม่เข้าใน Staff Zone เมื่อก่อนเลย

เลยโดยพี่สิ่วจวกกลางวงหมูกะทะซะ 5555555555555555

กระเทยวัยกลางคนก็แบบเนี้ย อารมณ์รุนแรง หึหึ ประจำเดือนจะหมดแล้วเลยขี้หงุดหงิดนะเนี่ย:biggrin: :biggrin:

:sexy_girl: อีเป็ด..ปากดีนะเนี่ย ขอยืมไปดูดหนอน อีกอล์ฟ มันหน่อยเด่ะ
ไอ่เวนนี่.....

:frown: อีกอล์ฟ..เดือนนี้มีวันพระหลายวันว่ะ
เพิ่งผ่านวันไหว้ ไปแค่วันเดียว
ฮี่ฮี่ฮี่

นี้ถ้าไม่รู้จักกันคิดว่าเจ๊ อายุ 10 ปลายๆนะเนี้ย ใจร้อนเป็นบ้าเลยอิอิ:biggrin:

นี้ถ้าไม่รู้จักกันคิดว่าเจ๊ อายุ 10 ปลายๆนะเนี้ย ใจร้อนเป็นบ้าเลยอิอิ:biggrin:
แบบว่า..แก่แต่อยากแอ๊บแบ๊วน่ะคับ..!!!:eeek:

กร๊ากกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.........:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน