กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอถามหน่อย...เกิดอะไรขึ้นวะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ตามหาต้นเหตุได้แล้วใช่มั้ยครับป๋า 555
ผมขอเรียนให้ทราบเลยว่าถ้ายังไม่มีการตั้งคณะทำงานชมรมใหม่ขึ้นมา เว็ปชมรมก้อยังไม่มีการเปลี่ยนแปลงใดๆ ครับ ทั้งๆ ที่ผมอยากให้หัวกลุ่ม B71 เข้ามาใน Staff zone ได้เพื่อจะได้ร่วมหารือหรือติดตามความเคลื่อนไหวของคณะทำงานก้อยังไม่ได้ทำเลย เวลาประสานงานกับหัวหน้ากลุ่มก้อใช้โทรเอาไปก่อน...
ตั้งคณะทำงานชมรมเสร็จค่อยว่ากันครับ

เจ๊เล่นซะเสียวเลย นึกว่าวงแตกซะแว้วววววววววววววว 555++ :biggrin: :biggrin:

ท่าทางพี่น้อง อ่านข้อความแรกของป๋าโจ้แล้วตกใจกันหมดทุกคนเลยนะ

แต่ผมอ่านแล้ว ผมไม่ตกใจเลยอะ

คิดว่าป๋าล้อเล่น

แหย่อะไรกัน

จริง ๆ นะ

น่ารักแบบพอเพียงอะ

:biggrin: เจ้าต้น..หาเด็กคอซอง มาปลอบขวัญเจ๊ หน่อยดิวะ
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โทดทีที่ทำให้ตกใจกันหมด
แม๊กระทั่งตัวเจ๊ เองง่ะ แฮะ แฮะ แฮะ :byebye:

:biggrin: เจ้าต้น..หาเด็กคอซอง มาปลอบขวัญเจ๊ หน่อยดิวะ

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โทดทีที่ทำให้ตกใจกันหมด

แม๊กระทั่งตัวเจ๊ เองง่ะ แฮะ แฮะ แฮะ :byebye:

อารายๆ เจ๊...

ต้องปลอบขวัญเมดิ...

ใจเสียอย่างแรง...

ต้องหา สาวๆ มาปลอบขวัญ ด้วย...

อารายๆ เจ๊...

ต้องปลอบขวัญเมดิ...

ใจเสียอย่างแรง...

ต้องหา สาวๆ มาปลอบขวัญ ด้วย...

เอาจิงหยอ แล้วน้องคนนั้นอะ ถ้ารู้เรื่องละ หัวแตกมะรู้นะเฟ้ย

:biggrin: ป่าวๆๆๆ ม่ายด้ายยึดติด แต่ชอบสีชมพู มันแหว๋วๆดีอ่ะ ตั่วเฮีย
ซิงเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ อาเฮีย....เฮงๆๆๆ กิจการก้าวหน้ารุ่งเรือง

สีม่วง มันแสลงใจอย่างแรง....เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอาให้แน่ ๆ นะป๋า

ว่าจะเอาคอซอง หรือขาสั้น :sexy_girl:

555

แล้วอย่างงี้ ของขึ้นป่ะ555

ไฟล์แนบ

• wendy1 copy.jpg
    wendy1 copy.jpg
    73.7 KB · อ่าน: 89
:brick: เอาแล้วไง..
แม๊ เล่นซะเนียนเลยนะพี่
ช่วงนี้ อาจานป่วย เลยยังไม่ได้ศึกษาต่อ
55555555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน