กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญร่วมกิจกรรมงานแสดงรถยนต์ Motor Show ไบเทค บางนา

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
จะไปครั้งแรกในชีวิตในนามของเซฟิโร่ ควรวางตัว แล้วทำไงบ้างอะคับ แนะนำหน่อยคร้าบ ไปแล้วเดี๋ยวเอ๋อคนเดียว ไม่รู้จักใคร ขอบคุนค้าบ

ไปแล้วไม่ต้องทำไรมากครับ....ขออย่างเดียวอย่าอายที่จะ
อยากรู้จักเพือนๆในเซฟไทย....รับรองว่าถ้าเข้ามาอยู่ตรงนี้
แล้วจะรู้สึกถึงความอบอุ่นรับรองได้ครับบบบ

ไปแล้วไม่ต้องทำไรมากครับ....ขออย่างเดียวอย่าอายที่จะ
อยากรู้จักเพือนๆในเซฟไทย....รับรองว่าถ้าเข้ามาอยู่ตรงนี้
แล้วจะรู้สึกถึงความอบอุ่นรับรองได้ครับบบบ

ขอบคุณมากครับพี่ รู้สึกดีมากเลย

จะไปครั้งแรกในชีวิตในนามของเซฟิโร่ ควรวางตัว แล้วทำไงบ้างอะคับ แนะนำหน่อยคร้าบ ไปแล้วเดี๋ยวเอ๋อคนเดียว ไม่รู้จักใคร ขอบคุนค้าบ
ไม่ต้องทำไร ไม่ต้องเกร็ง ไปถึงอย่ายืนคนเดียวหรือ
มัวแต่คุยกะเพื่อนที่มาด้วย เดินมาหา เดินมาทัก
รับรอง ไม่มีใครกัด ที่สำคัญ พาแฟนกะเพื่อนแฟน
น่ารักน่ารักมาด้วย เดี๋ยวผมเดินไปหาเอง...ตรงรุ่น
ยินดีต้อนรับนะคับ...

ไม่ต้องทำไร ไม่ต้องเกร็ง ไปถึงอย่ายืนคนเดียวหรือ
มัวแต่คุยกะเพื่อนที่มาด้วย เดินมาหา เดินมาทัก
รับรอง ไม่มีใครกัด ที่สำคัญ พาแฟนกะเพื่อนแฟน
น่ารักน่ารักมาด้วย เดี๋ยวผมเดินไปหาเอง...ตรงรุ่น

ขอบตุณครับ

ปล.= ป๋าลอง
แล้วถ้านู๋จะชวนกิ้กที่เพิ่งเจอเมื่องานควอเตอร์ไมล์ไปครั้งนี้ครั้งแรกจะเจ็บแปร๋บเดียวอ่ะป่ะหว่า.

ไฟล์แนบ

58.5 KB · อ่าน: 120
5555+.....ครั้งเดียวก็เสียวได้:coolly-0046:

เดี๋ยวจะเดินตามไปห่างๆๆครับ เอิ๊กๆๆ

ถ้าไปถึงก่อนเวลา13.30 จะต้องทำเช่นไรคร้าบ:coolly-0023:
ต้องรอคับ ไม่ก็ไปหาร้านโชห่วยซื้อโซดา+น้ำแข็ง
กับแกล้ม แล้วค่อยวกกลับมา รับรอง เวลาพอดี
เชื่อผม ผมผ่านมาเยอะ......

ขอเชิญชวนสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และบุคคลทั่วไปเข้าร่วมงานแสดงรถยนต์ Motor Show ณ ศูนย์แสดงสินค้า Bitec บางนา ในวันศุกร์ที่ 3 เมษายน 2552 ตั้งแต่เวลา 13.30 น.เป็นต้นไป มีกิจกรรมมากมาย
ถ้าคุณเป็นคนหนึ่งที่ชื่นชอบรถยนต์โดยเฉพาะ Cefiro คุณคงพลาดงานนี้ไม่ได้ซะแล้ว แล้วเจอกันครับ
หมายเหตุ นำรถของท่านไปจอดได้แถวบริเวณลานจอด ฮ.ด้านหลังอาคารแสดง
<!-- / message --><!-- sig --]
ป๋าทำมัยไม่ไปวันเสาร์ล่ะครับวันสุกร์จะมีใครไปได้บ้างเนียต่างคนต่างก็มีงานทำผมอยากไปแต่ไม่รู้จะไปได้มัยน่อส่งสัยงานนี้อดแน่ๆ

ป๋าทำมัยไม่ไปวันเสาร์ล่ะครับวันสุกร์จะมีใครไปได้บ้างเนียต่างคนต่างก็มีงานทำผมอยากไปแต่ไม่รู้จะไปได้มัยน่อส่งสัยงานนี้อดแน่ๆ
มันมีเหตุผลนะคั๊บ
ทุกคนอยากให้เป็นศุกร์ - เสาร์ทั้งนั้นแหละ
แต่ที่ไม่ได้เพราะ เจ้าภาพเค๊าสงวนไว้ให้ลูกค้าที่เสียตังค์จองพื้นที่ด้านใน HALL ได้ทำกิจกรรมกัน
จองได้วันศุกร์นี่ถือว่าดีที่สุดเท่าที่คณะกรรมการจะทำให้สมาชิกได้แร้วนะคั๊บ
ลางานศุกร์บ่าย ไม่ได้น่าเกลียดอะไร
Plan งานวันนี้ประกาศมานานแร้ว
สำหรับสมาชิกที่ต้องการมาร่วมงาน น่าจะเตรียมตัวลางานกันได้ทัน
เข้าใจว่าทุกคนมีงานมีการต้องทำ
แต่ทุกครั้ง เราก้อจัดงานกันวันธรรมดาแบบนี้
รถที่มาร่วมงาน ก้อมีกว่า 100 คัน ทุกครั้ง
ส่วนครั้งนี้จะไปได้หรือไม่ได้ ขึ้นอยู่กับความสามารถของคุณแล้วล่ะ

อย่าเรื่องมาก ไอสาดดดด ลางานวันเดียว บริษัท
มึงไม่ถึงกะล้มละลายหรอก ถ้าวันงานไม่เห็นหัวมึงนะ
มึงรู้เรื่อง...เรื่องเยอะนัก มึง

:biggrin: ไอ่ฟักโว๊ยยย...มีเหยื่อมาแว๊ววว...
เตรียม จีสตริง เอาที่มีงวงช้างมาด้วยนะ
เด๋วเจ๊ เอาหูกระต่ายไป ถือโอกาสรับน้องเรย
เออ...มันมีลานจอด ฮ. ด้านหลัง พอให้น้องใหม่เต้นจ้ำบ๊ะ ให้ดูดีป่าววะ เอิ๊กๆๆๆๆ

:coolly-0023: แหม...ป๋า เล่นเอาตั้งตัวไม่ทันเรย แต่ป๋มว่า
ป๋ายืนเฉยๆ ดีกว่านะ ก้มตัวลงนิ๊ดดดนุง แล้วหันหลังมานี่ อุว๊ะฮ่าๆๆๆๆๆ

:coolly-0046: ไอ่บิ๊ก เจ้าโต้ สะกิดบอกเจ๊ด้วยนาโว๊ย มีของดีไม่บอก จาได้เดินตามด้วยคน แฮะ แฮะ
:biggrin:​

ต้องรอคับ ไม่ก็ไปหาร้านโชห่วยซื้อโซดา+น้ำแข็ง
กับแกล้ม แล้วค่อยวกกลับมา รับรอง เวลาพอดี
เชื่อผม ผมผ่านมาเยอะ......
ผมผ่านมาเยอะ.......:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน