กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญร่วมกิจกรรมงานแสดงรถยนต์ Motor Show ไบเทค บางนา

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แล้วมึงอะ จะโผล่หน้ากวนตรีนของมึงมามั๊ยคับ...
หน้าผมออกไปทางสุทธิราชคับ มาว่ากันได้นะ เฉินหลง+หงจินเป่า :coolly-0046:

5555+ โดนละเมิงงงงง
เด๋วมิงอ่ะจะโดนกุ :coolly-0044:

มันมีเหตุผลนะคั๊บ
ทุกคนอยากให้เป็นศุกร์ - เสาร์ทั้งนั้นแหละ
แต่ที่ไม่ได้เพราะ เจ้าภาพเค๊าสงวนไว้ให้ลูกค้าที่เสียตังค์จองพื้นที่ด้านใน HALL ได้ทำกิจกรรมกัน
จองได้วันศุกร์นี่ถือว่าดีที่สุดเท่าที่คณะกรรมการจะทำให้สมาชิกได้แร้วนะคั๊บ
ลางานศุกร์บ่าย ไม่ได้น่าเกลียดอะไร
Plan งานวันนี้ประกาศมานานแร้ว
สำหรับสมาชิกที่ต้องการมาร่วมงาน น่าจะเตรียมตัวลางานกันได้ทัน
เข้าใจว่าทุกคนมีงานมีการต้องทำ
แต่ทุกครั้ง เราก้อจัดงานกันวันธรรมดาแบบนี้
รถที่มาร่วมงาน ก้อมีกว่า 100 คัน ทุกครั้ง
ส่วนครั้งนี้จะไปได้หรือไม่ได้ ขึ้นอยู่กับความสามารถของคุณแล้วล่ะ

ตามนั้นครับแหล่มๆๆๆๆๆๆ

แบบนี้เป็นไง 55+

ไฟล์แนบ

• ด.ช.สิริพงศ์ ธนายิ่งเจริญ ม3-9 เลขที่ 40_resize.jpg
    ด.ช.สิริพงศ์ ธนายิ่งเจริญ ม3-9 เลขที่ 40_resize.jpg
    132.3 KB · อ่าน: 111
ป๋าทำมัยไม่ไปวันเสาร์ล่ะครับวันสุกร์จะมีใครไปได้บ้างเนียต่างคนต่างก็มีงานทำผมอยากไปแต่ไม่รู้จะไปได้มัยน่อส่งสัยงานนี้อดแน่ๆ

คำตอบคณะทำงานชมรมมาตอบแล้วนะครับ อ่านเฉพาะของเจ้าออยนั่นคือเหตุผล
เว้นแต่ทางชมรมจัดงานมอเตอร์โชว์ซะเอง อย่างนี้คงเลือกเองได้แน่นอนครับ

พี่ครับ,,, เอ่อ

ในวันนั้น มีแค่โชว์ รถเฉยๆ หรอ ครับ -*-

มะมี ประกวด รางวัลอะไร หรอ ???~

แบบ รถ ขับ ถนน มะได้ ยางแบน จา ลากไป จอด อะ !!!

อะ....

ละถ้าเจ้าของรถ ขับรุ่นอื่นไป ไปจอด ในแถวได้มั้ย แต่ ขอท้ายๆ แถวอะ ได้มะคับ ? ? T_T

ไม่ทราบต้องรวมตัวกันก่อนทีไหนหรือป่าวคับ หรือไปเจอทีงานเลย
เพราะไม่เคยไปคับ

อะ....

ละถ้าเจ้าของรถ ขับรุ่นอื่นไป ไปจอด ในแถวได้มั้ย แต่ ขอท้ายๆ แถวอะ ได้มะคับ ? ? T_T
เรื่องมีประกวด หรือมีรางวัลอะไรมั๊ย ยังไม่แน่ใจนะ
แต่เอารถรุ่นอื่นเข้ามาได้หรือไม่
ถ้าถามตอนนี้ตอบว่าไม่ได้ ไปหาที่จอดในงานแล้วเดินเข้ามาร่วมงานเอานะ
เพราะต้องสงวนที่จอดเอาไว้ให้รถรุ่นที่โชว์ในวันนั้น ๆ

ไม่ทราบในงานสามารถสมัครสมาชิกได้ไหมครับ
และเอารถไปจอดร่วมกับท่านสมาชิกได้ไหมอะ คือสนใจอยากสมัครซะที เข้าออกมาก็นานแล้วไม่ค่อยรู้จักใครเลยอะเดี๋ยวพาเพื่อนไปร่วมสมัครด้วยซัก 3-4 ท่าน อะ :coolly-0046:

ไม่ทราบในงานสามารถสมัครสมาชิกได้ไหมครับ
และเอารถไปจอดร่วมกับท่านสมาชิกได้ไหมอะ คือสนใจอยากสมัครซะที เข้าออกมาก็นานแล้วไม่ค่อยรู้จักใครเลยอะเดี๋ยวพาเพื่อนไปร่วมสมัครด้วยซัก 3-4 ท่าน อะ :coolly-0046:

ทางชมรมรับสมัครสมาชิกด้วยครับ สมัครที่งานได้เลย ยินดีต้อนรับ
สำหรับคำถามท่านอื่นๆ ไม่ได้เป็นสมาชิกนำรถเข้าไปจอดด้วยได้มั้ย เข้าไปจอดได้เลยครับ ถ้าคุณขับ Cefiro แต่ถ้าไม่ได้ขับ Cefiro ถึงแม้ว่าจะเป็นสมาชิกแต่ไม่ได้ขับ Cefiro มาทาง รปภ.เค๊าจะไม่ให้รถอื่นเข้าเลยครับ
ปล.ทางเข้าลานที่จอดเค๊าจะมีแผงเหล็กกั้นไว้ ขับ Cefiro มาก็แจ้งกับ รปภ.ได้เลย เค๊าจะเปิดให้เข้าไปจอดด้านในครับ

มีบัตรเข้างานมอเตอร์โชว์แจกฟรีบ้างป่าวคร้าบ:coolly-0023:

แบบว่ายังไม่มีบัตรฟรีเข้างานเลยอะครับ:coolly-0036:

มีบัตรเข้างานมอเตอร์โชว์แจกฟรีบ้างป่าวคร้าบ:coolly-0023:

แบบว่ายังไม่มีบัตรฟรีเข้างานเลยอะครับ:coolly-0036:

บัตรฟรีมีคับมารับที่ผมได้เลยเดี๋ยวเอาไปเพื่อให้ทุกคน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน