กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขับน้ำมันแล้วเปลี่ยนเป็นแก๊ส แล้วมีปัญหา ใครรู้ช่วยหาทางออกทีคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Katipz
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Katipz

Registered
ตอนขับไปแรกๆใช้น้ำมัน พอวิ่งไปได้2500 เปลี่ยนเป็นแก๊ซ รถมีอาการ วิ่งไม่ออก เครื่องสะดุด พอวิ่งช้า รอบเริ่มเบาแล้วก็ดับ ปัญหานี่เกิดจากอะไรหรอคับ ใครพอทราบบ้าง แล้วค่าใช้จ่ายในการซ่อมประมาณเท่าไหร่
ปล.เครื่อง12V Auto แก็ซระบบมิก ขอบคุณคับ:coolly-0033:

เกิดจากเชื้อเพลิงบาง ปรับจูนใหม่ให้เข้าที่ก็หายแล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน