กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขับ a31 แล้วเบื่อกันไหม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย tlemobilty
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ทั้งเบื่อ ทั้งท้อ..
แต่ไม่เข็ด..
พังอีก ก็ซ่อมอีก มีตังก็แต่งอีก....
มีไรไม๊... 55555

ขับป้ายแดงแล้วไง มองไปก็ชิวๆ

เอา CEF แต่งไปจอดกับ CIVIC VIOS YARIS ACCORD CAMRY คิดว่าคนมองและให้ความสนใจคันไหนมากที่สุด
อย่างน้อยๆ ผมก็เคยจอดเทียบมาแล้ว
คนมองแต่ เซฟ "รถไรหว่า 2 สี ฝาท้ายก็ผุ 555"

ขับ a31 แล้วเบื่อกันไหม เช่น ซ่อมแล้วไม่หาย กินน้ำมันมาก คิดจะไปซื้อรถป้ายแดงกันไหม
ถ้าคุณรัก CEFIRO จิง ๆ แล้ว คุณจะไม่รู้สึกอย่างที่คุณตั้งคำถามเลย
จิง ๆ นะ

ไม่มีคำว่าเบื่อเลยครับ ซ่อมแล้วซ่อมอีก
หมดเป็นแสนๆก็ยังไม่เบื่อ
และยังมีอะไรให้ทำอีกเยอะมากครับ
ไม่เคยคิดจะขายเลย
เป็นไปได้อยากเอาอีกคันด้วย

รถบางคันในนี้ แต่งเกือบจะล้าน หรือแต่งไปเป็นล้านเยอะแยะไปครับ

รถป้ายแดงบางคันราคายังไม่เท่า A31แต่งเต็มเลยครับ....

เพราะรักจะไปเบื่อทำไม....

ไม่เบื่อครับ ถึงจะเสียเงินกับa31ไปมากมายมหาศาล แต่ยังไงก็ไม่เบื่อครับบ

ไม่เบื่อหรอกครับเพราะถ้ามีรถจะไม่ค่อยได้จอดที่บ้าน.........ส่วนไหญ่จะจอดที่อู่
.........555

ไม่เบื่อครับ รักเดียวใจเดียว ไม่รู้จะหาคันไหนขับแล้วมีความสุขเท่านี้อ่ะครับ

ไม่เบื่อหรอกครับ ผมอะเซฟคันที่ 3 แล้วคับ...คันแรกขายไป คันที่ 2 มิดแบบไม่ต้องซ่อม ตอนนี้คันที่ 3 ถนอม ๆ ไม่ห้าวแล้วครับ .... ขับเรื่อย ๆ ปัญหาจุกจิกก็มีเยอะเหมือนกันนะครับ แต่ก็ยังรักมันมากกว่าใครคับ :)

มีแสนหมดแสนคับ 5555+ :coolly-0046:

ทำเท่าไหร่ไม่รู้จักพอสักที แอ๊ๆๆๆๆๆ

ไม่มีเบื่อแน่สำหรับชาวเซฟ..นอกซ้ะจากคุณเอา R35 มากองตรงน้า..:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน