กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขับ a31 แล้วเบื่อกันไหม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย tlemobilty
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไม่เคยเบื่อเลยขับไปซ่อมไปมันส์ดี

ป้ายแดงไม่มีไรทำขับอย่างเดียวไม่ได้อารมณ์จิง ๆนะ

ขับA31 มันสุดแล้ว

รักมายมาย A31

จบ........!!!

รักมันมากๆๆ ถ้ามี R35มากองตรงหน้า ก้อจะขายแล้วมาซื้อของแต่งให้a31 ให้กระจาย ช๊อปแหลก:coolly-0028:

รถแรงอยู่อู่ รถหรูอยู่บ้าน ก็เราไม่ชอบอยู่บ้านแล้วจะเบื่อไดงัยอะ.....

ตื่นเต้นทุกครั้งที่ได้ขับมันออกข้างนอกบ้าน.:coolly-0023:
รถอะไร!!! มีเรื่องให้ทำได้ทั้งคัน :coolly-0046: :coolly-0018:
รักมันจิงๆ ที่หนึ่งในใจ:coolly-0045:

มันแรง

มันต้องซ่อมกันเปนแสน ๆเลยหรอคับพี่ ๆ ผมว่าจาลองซื้ออะคับฟัง ๆดูแล้วก้อหนักใจอยู่อะคับ ใจจิงก้อชอบมากอะคับ

มันต้องซ่อมกันเปนแสน ๆเลยหรอคับพี่ ๆ ผมว่าจาลองซื้ออะคับฟัง ๆดูแล้วก้อหนักใจอยู่อะคับ ใจจิงก้อชอบมากอะคับ
ต่างกรรม ต่างวาระคั๊บ
ขึ้นอยู่กับปัจจัยหลายอย่าง
โดยรวมสรุปว่า อะไหล่เดิม บอดี้พาร์ทเดิม ไม่แพงถึงค่อนข้างถูก
แต่ถ้าเป็นของซิ่ง ก้อตามนั้นแหละ
ถ้าขับเดิม ๆ เครื่องเดิม ๆ ไม่แพงคั๊บ
ตั้งแต่ผมซื้อรถมา 6 ปีเนี่ย ผมซ่อมจิง ๆ ไปไม่เท่าไหร่เอง
นอกจากล่าสุดที่ทำสีอ่ะ ที่แพงหน่อย

เบื่อไม่ได้คราบทำไปเยอะ เจ็บไปเยอะคราบบ คันที่ 3 แล้วรักเซฟเพราะตูดแถเหมือนคนขับ555

ชักจะเบื่อแหละขับที่ไรสาวมองเพียบเลย แต๊กๆๆๆๆฟริ้ว!:coolly-0028:

เป็นรถที่ขับแซดได้สนุก ถ้าคุณขับป้ายแดงแล้วอยากจะแซดคุณทำได้ไหมล่ะ
ผมว่า a31 เป็นรถที่อยู่ในใจใครหลายๆคนเพราะว่าราคาถูก
อยากเล่นรถใหม่ที่แรงต้องมีเงิน ล้าน ใช่ไหม
เป็นรถที่ดีจริงๆ CEFIRO A31

ต่างกรรม ต่างวาระคั๊บ
ขึ้นอยู่กับปัจจัยหลายอย่าง
โดยรวมสรุปว่า อะไหล่เดิม บอดี้พาร์ทเดิม ไม่แพงถึงค่อนข้างถูก
แต่ถ้าเป็นของซิ่ง ก้อตามนั้นแหละ
ถ้าขับเดิม ๆ เครื่องเดิม ๆ ไม่แพงคั๊บ
ตั้งแต่ผมซื้อรถมา 6 ปีเนี่ย ผมซ่อมจิง ๆ ไปไม่เท่าไหร่เอง
นอกจากล่าสุดที่ทำสีอ่ะ ที่แพงหน่อย

คับผมมอง ๆแค่ขับใช้งานทั่ว ๆไปมีแซดฟิ้วบ้างอะคับ....แบบ:coolly-0033::coolly-0033:ว่าเครื่องโบเดิม ๆ แต่งสวยไรงี้อะคับ (ขอบคุณที่ให้ข้อมูลคับ..โล่งใจหน่อย)

:coolly-0011:ซ่อมแม้งทุกเดือน แต่ก็รัก.........
ผู้หญิง รักคนดี ชอบคนรวย มีสามี(ผัว)ขับเซฟ ( ใช่ปะ )

รถป้ายแดงเป็นรถสิ้นคิดมีตังก็ซื้อขับได้
แต่a31 มีตังก็ใช่ว่าจะทำให้เป็นรถที่ เพอร์เฟคได้ต้องใช้ใจรักและจิตวิญญาณถึงจะทำได้ ผมเองก็เป็นคนนึงที่ไม่เคยชอบ a31 แต่พอตัดสินใจซื้อมาแล้วก็รู้ว่าคิดไม่ผิดตอนนี้รักมันจะตาย ทุกวันนี้ถ้าไม่จำเป็นก็จะไม่ค่อยใช้(กลัวมันโทรม) อีกอย่างตอนขับa31 แซงพวกรถแพงๆได้แล้วมันรู้สึกดียังไงก็ไม่รู้ อิ....อิ:coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน