กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายหน้าจอแอร์ดิจิตอล 180SX + ชุดแปลงสาย สำหรับ A31

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย p251007
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มอเตอร์ปรับลมนอกใน + มอเตอร์ผสมอากาศ + มอเตอร์ปรับทิศทางลมก็มีครับ

ของผม ลองทำตามที่ อ่านครับแล้วมานแสดง หน้าจอแสดงหมายเลข 25 อันนี้เลย อยากทราบว่าตัวไหนมานเสีย แล้วถ้าเปลี่ยนแล้ว หายนี้ราเท่าไรครับ ส่วนอันอื่น ปกติดีครับ

ของผม ลองทำตามที่ อ่านครับแล้วมานแสดง หน้าจอแสดงหมายเลข 25 อันนี้เลย อยากทราบว่าตัวไหนมานเสีย แล้วถ้าเปลี่ยนแล้ว หายนี้ราเท่าไรครับ ส่วนอันอื่น ปกติดีครับ

หมายเลข 25 หมายถึงเซ็นเซอร์แสงบกพร่อง (ตัวกลม ๆ ที่อยู่บนคอนโซลใกล้ ๆ กับกระจกหน้าครับ) แต่ส่วนมากแล้วไม่ค่อยเสียหรอกครับ เวลาทดสอบต้องจอดรถกลางแดดหรือเอาโคมไฟส่องตัวเซ็นเซอร์แสงครับ ถ้าได้ผลอย่างไรก็แจ้งให้ทราบด้วย จะได้เอาติดรถไปด้วยครับ

ตอนลองก็ลองตอนกลางวันแล้วนะครับ แต่ยังขึ้นเหมือนเดิมครับ แล้วจะมีผมต่อแอร์อย่างไรบ้างครับ ขอบคุณครับ ที่ตอบครับ

ตอนลองก็ลองตอนกลางวันแล้วนะครับ แต่ยังขึ้นเหมือนเดิมครับ แล้วจะมีผมต่อแอร์อย่างไรบ้างครับ ขอบคุณครับ ที่ตอบครับ
เวลาทดสอบ รถจอดในร่มหรือชายคาไม่ได้น๊ะครับ
ถ้าจอดกลางแดดแล้วยังเจอสัญญาณ 25 อีก
ให้ทดสอบความต่อเนื่องของสายระหว่างเซ็นเซอร์แสงและหน้าจอขั้ว 26 ,29
ตามวงจรที่ผมโพสต์ให้ครับ อยู่หน้าแรกครับ

มีหน้าจอแอร์ดิจิตอล + ชุดสายแปลง ห้าชุดครับ
ใครสนใจเชิญได้ที่ ร.ร.นิรันดร์แกรนด์ ซ.อุดมสุข 17 ถ.สุขุมวิท 103
เย็นนี้เลยครับ

มีเซ็นเซอร์แสง , ตัวควบคุมความเร็วพัดลม , ตัวควบคุมอุณหภูมิมาเพิ่มครับ

คุณไพบูลย์ กทม. ผมส่งหน้าจอแอร์ 180SX + เซ็นเซอร์แสง + เซ็นเซอร์อุณหภูมิภายใน + มอเตอร์ปรับทิศทางลม = 2 ชุดให้แล้วครับ
EMS = EH143514408TH

ตรวจสอบได้ว่าถึงไหลแล้วได้ที่
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน