กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++คุ้น ๆ คนที่ได้ที่ 10 กันมั๊ยครับกับ TOP TEN SOUPED UP 2010++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: ++คุ้น ๆ คนที่ได้ที่ 10 กันมั๊ยครับกับ TOP TEN SOUPED UP++

เรื่องมันก้อผ่านมาหลายปีแล้วนะเมิง ฮ่า ๆ ๆ
55555 ขนาดตอนนั้นแม่งหัวเกรียนๆ พูดจาไม่ค่อยรู้เรื่อง
แล้วมาตอนนี้แม่งหล่ออย่างเชี่ย เสือกฝีมือดีเป็นแชมป์อีก
เอาแม่งออกไปไกลๆผมเลยนะ 55555 เขร้

Re: ++คุ้น ๆ คนที่ได้ที่ 10 กันมั๊ยครับกับ TOP TEN SOUPED UP++

55555 ขนาดตอนนั้นแม่งหัวเกรียนๆ พูดจาไม่ค่อยรู้เรื่อง
แล้วมาตอนนี้แม่งหล่ออย่างเชี่ย เสือกฝีมือดีเป็นแชมป์อีก
เอาแม่งออกไปไกลๆผมเลยนะ 55555 เขร้
เสียชื่อประธาน 71 หมด ฮ่า ๆ ๆ

ยินดีด้วย ไ้อ้โอ หัวววววววววววววว................................ (ไก่) 555

ถึงว่าแม่งตรีนหนักจิง ๆ ยินดีดีด้วย...

สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ขอบคุนคร้าบบบบบบบบบบบ ^^

ว่าจะโพสบอกแร้ว แต่พอไม่ว่างเลยครับ 555+

ปีที่แล้วได้ที่10 เหมือนกันครับและปีนี้ก็ได้ที่ 10 :)

มันฟลุค พี่ ทั้งปี ผมไม่ได้วิ่งเลย เกบรถวิ่งงานนี้งานเดียว

รถสะดุดบูสมาช้า... เวลาก็เลยได้แค่นี้ :(

เด๋วเอาไหม่ครับ น่าจะมี 8.1 ครับ :D

ขอบคุณทุกคนที่ติดตามครับ :)

อนาคตเด๋วจะทำ เฟรม เซฟิโร่ ครับ 555+

ขอบคุนคร้าบบบบบบบบบบบ ^^

ว่าจะโพสบอกแร้ว แต่พอไม่ว่างเลยครับ 555+

ปีที่แล้วได้ที่10 เหมือนกันครับและปีนี้ก็ได้ที่ 10 :)

มันฟลุค พี่ ทั้งปี ผมไม่ได้วิ่งเลย เกบรถวิ่งงานนี้งานเดียว

รถสะดุดบูสมาช้า... เวลาก็เลยได้แค่นี้ :(

เด๋วเอาไหม่ครับ น่าจะมี 8.1 ครับ :D

ขอบคุณทุกคนที่ติดตามครับ :)

อนาคตเด๋วจะทำ เฟรม เซฟิโร่ ครับ 555+
ไหนเมิงบอกพ่อไม่ปลื้ม ไม่หนับหนุนแล้วงัย

ปีนี้ผมไม่ได้ขอเงินพ่อ

เครื่องของผมไม่มีอะไรเลย

ลูกสูบเดิมโรงงานลูกละไม่กี่ร้อย
ก้านสูบจีนของเครื่่องตัวเก่า
ยางมีคนให้
ขยับโข่งหลังก็เอาของเก่าเทิร์นเพิ่มตังนิดๆ
มีซื้อนํ้ามันอ๊อกเทน แค่นั้นเอง
แล้วก็ค่าเซอร์วิส ค่าอาหารของช่างอีกไม่กี่พัน
เงินเก็บล้วนๆ!! :)

รถผมสภาพไม่ต่างจากปีที่แล้ว นอกจากทำสีไหม่ตลอดทั้งปีไม่ได้วิ่งเลย

วันศุกร์รันอินเครื่อง
วันเสาร์ไม่ได้จูนเก็บDatalog ก่อนวิ่งควอลิฟาย(เข้ารอบ)
วันอาทิตย์ แข่ง
ได้เวลานี้ก็โอเคแล้วครับ ^^

แหม ของ เค้าดีจิง

Fast HunTer ^^ แหล่มครับ

หน้ามันแดง เพราะ แดด รึว่า แดงเพราะเมาเหล้าเนี่ย 55+

หน้ามันแดง เพราะ แดด รึว่า แดงเพราะเมาเหล้าเนี่ย 55+

เมาดิพี่!!!แข่งเสร็จ หงุดหงิดกับเวลาที่ได้มันไม่ดีกว่าเดิมแต่มันแย่กว่าเดิม
ตอนไปรับถ้วยดันมีรายชื่อผมติดอยุ่โคด งง อะ

:coolly-0011:

แล้วก็ไม่บอกไม่บอกเจ้ตั้งแต่แรกว่า แก็งค์โคโยเบิร์ด ไอเราก็นึกว่าคนอื่นคนไกล อิอิ:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน