กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วยด้วยครับรถเสีย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย tong123
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

tong123

Registered
อาการคือใส่เกียร์แล้วรถมันไม่ขยับเลยครับและก็มีกลิ่นไหม้ด้วยครับเครื่อง RB25เกียร์ธรรมดา:confused: :cry: :cry: :cry:

อาการคือใส่เกียร์แล้วรถมันไม่ขยับเลยครับและก็มีกลิ่นไหม้ด้วยครับเครื่อง RB25เกียร์ธรรมดา:confused: :cry: :cry: :cry:
คลัขน่าจะหมดครับ:coolly-0037: