กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วยแก้ปัญหาเครื่อง RB20 bo หน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย oathandy
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

oathandy

Registered
คือตอนนี้ผมใช้24v ติด LPG หม้อต้มเทอร์โบ
ตั้งแต่ติดมา ไปแก้อาการแบ็ก มา5ที่และครับ ไม่มีใครทำได้เลย
เวลาใช้แก๊สก้วิ่งไม่ออกครับ และใช้น้ำมันก็ไม่ได้
เวลาใช้แก๊ส กว่าบูส จะมา ปาไป 4พันรอบครับ ซิ่งไม่ได้เลย:coolly-0011:

ปล.อยากหลีกเลี่ยงหัวฉีดอ่าครับ เพราะคงต้องใช้งบอิกเยอะเลย ช่วยทีครับ จนปัญญาจิงๆ:coolly-0036:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน