กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามเรื่องหน้าต่างหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311135
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311135

Cefiro-Thailand Members
คือว่ารถผมกด sw.เลื่อนหน้าต่างฝั่งคนขับลงไม่ได้ครับ(แต่มีเสียงRelayทำงาน) แต่ลองจ่ายไฟเแบตตรงเข้าที่ตัวมอเตอร์ปรากตว่ามอเตอร์ไม่เสืยครับ เลยอยากถามแว่
1 เป็นไปได้ไม้ว่า sw. เสีย
2 sw. เสียช่วมหรือซื้อใหม่ราคาเท่าไร
ปล.เช็คขัวต่อต่างแล้วไม่มีหลวม
ขอบคุนครับ:coolly-0007:

คือว่ารถผมกด sw.เลื่อนหน้าต่างฝั่งคนขับลงไม่ได้ครับ(แต่มีเสียงRelayทำงาน) แต่ลองจ่ายไฟเแบตตรงเข้าที่ตัวมอเตอร์ปรากตว่ามอเตอร์ไม่เสืยครับ เลยอยากถามแว่
1 เป็นไปได้ไม้ว่า sw. เสีย
2 sw. เสียช่วมหรือซื้อใหม่ราคาเท่าไร
ปล.เช็คขัวต่อต่างแล้วไม่มีหลวม
ขอบคุนครับ:coolly-0007:
ผมว่ากล่องควบคุมกระจกน่าจะเสียนะครับ .....รอผู้รู้มาตอบอีกครั้งครับ:coolly-0010:

สวิทย์เสียแล้วครับ ต้องหาซื้อใหม่ที่เป็นของเก่าญี่ปุ่น
ปล.เอารถไปทดลองเสียบใช้งานด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน