กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บันทึกCEFIRO A31206 ครั้งที่3 (น่าจะ) ของผม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31206
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

--" เพิ่งมาดูรูปวะพี่ ผมถ่ายรูปด้วยหรอว้า... เอาออกเถอะ หรือ เซนเซอร์ หน้าผมหน่อยก็ดี อายยย เดี๋ยวนี้หล่อแล้วไง มะก่อน เกรียน

ณ วันงาน... Meeting CEFIRO-THAILAND ฝั่ง ธน ... ร้าน... RED ZEED (ใช่ป่าวไม่รู้จำไม่ได้)

พี่ บ. : เฮ้ย!!!ไอโอ นี่น้องกูเว้ย... เค้าสนใจมึงอะ คุยกะเค้าหน่อยดิ อะดูแลน้องเค้าหน่อย

O : พี่ อย่าเลยพี่....

พี่ บ. : ไม่เป็นไร น้องกูๆ

-------------------

ตอนกลับ
O : ผมกลับละนะครับ ^^

ละน้อง คนนั้นก็กำลังเดินมา ... พี่บิ๊กขวางทางน้อง แล้วพูดว่า

พี่ บ. : กลับกะพี่นะน้อง เพราะน้องมากะพี่

น้องคนนั้น : ไม่เอาหนูจะกลับกะเค้า หนูเบื่อ

สรุปแล้วผมอยู่เฉยๆของผมนะ 555+

เมย์ หรืออ อะไร เนี่ยแหละ

ปล. รูปถ่ายก็ถ่ายตามมารยาทครับ ผมไม่ได้คิดอะไร ^^" 55555555+

ผมล้อเล่นนะครับ +.+ ไม่ได้มีเจตนาคิดร้าย

เฮ้ยยยย แสรดดดดด มีขวางแล้วพูดเพราะด้วยเหรอ มีแต่มันเดินมาบอกกูว่า
หนูขอกลับกะโอนะ พี่กลับดึก กูก็เออๆ
ไอห่าโอ ใส่ร้ายกูละ ไอเชี่ยนี่ เดี๋ยวกูไปแฉมึงให้ไอตัวนั่ง BM ฟังมั่งนะ 5555
ไอเด็กเชี่ยยยยยย

อั๊ยหย่ะ รูปในตำนาน

attachment.php

ลงเอยยังไงวะคู่เนี้ยยย

เห็นล่าสุดโทรมา บอกได้ผัวรวย เป็นอาเสี่ยมีอายุเปิดร้านสปาแถวศรีนครินนะ
แต่อย่านะ คนนี้ขวัญใจพี่ตู่กูเลยนะ เดี๋ยวนี้สวยกว่าเมื่อก่อนเยอะ
เอาเบอร์ไปสานต่อมั๊ย ไอโอ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เห็นล่าสุดโทรมา บอกได้ผัวรวย เป็นอาเสี่ยมีอายุเปิดร้านสปาแถวศรีนครินนะ
แต่อย่านะ คนนี้ขวัญใจพี่ตู่กูเลยนะ เดี๋ยวนี้สวยกว่าเมื่อก่อนเยอะ
เอาเบอร์ไปสานต่อมั๊ย ไอโอ

ยังติดต่อกันอยู่ ซัม ซอยย บ้างเป็นบางครั้ง

เป็นธรรมดาพี่ อย่า ว่า ซัม ซอย ดีกว่า เปลี่ยนเป็น เซ้ง ดีกว่า พี่ 555+ พี่บิ๊กเซ้งต่อจากเสี่ย ....

ส่วนผมอะผมไม่คิดอะไร ไม่คิดจะเอาเบอร์ไปสานต่อหรอก

ว่าแต่ พี่ไป ซัมซอย ไม่ได้กลิ่นตัวผมหรอ?? 55555+ หยอกเล่นน

พี่บอลรู้ดีจังเลยอะ... ไปร่วมกะเค้าปะเนี่ย --"

อย่าไปกะพี่บิ๊กเลยพี่ ... เพราะไม่ บิ๊กสมชื่อ (หมายถึงรุ่นใหย่น่ะ)

attachment.php

โฮ เองขับรถวิ่ง 8วิ่ง7เลยหลอโฮ
สุดยอดแท้
เคยเจอเมื่อ ตอนมิตติ้ง2-3ปีที่แล้ว
ก็เรียบร้อย หน่อมแน้ม
พอลงสนาม
ซาตาร ชัดๆ

แต่ชอบๆ ใจมาก สุดยอด ทั้งคน ทั้งรถ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน