กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศกิจกรรม Motor Show วันที่ 2 เมษายน 2553 ที่ BITEC บางนา++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เลยแม็คโครบางบอนมานิดนึงค่ะ

มีปั๊มเดียวใหญ่ๆ ปั๊มจะติดกะเต๊นรถ

ที่เดิมครับปุ๊กกี้ พี่จะไปรอ ตอน12.30น บ่ายโมงล้อหมุน ใครไม่ไปไม่รู้ แต่หนูจาไป

ไปกันเยอะ ๆ นะครับ จองที่จอดไว้เป็น 100 คันเลยอ่ะ

สำหรับท่านพี่น้องที่ต้องการไปร่วมงานจอดโชว์รถ
เวลาขับเข้างาน กรุณาขับอย่างสุภาพด้วยนะคับ ทางมันยาว
ทางมันโล่ง ไม่ต้องซัดนะคับ เกรงใจสถานที่ รู้ว่าแรง
กันทุกคัน แต่ไปโชวความสวย ความสามัคคี ส่วนไอพลัง
ความแรง ไว้รอวันที่ 3 เมษา นะคับ เวลาออกจากงาน
ก็กรุณาขับอย่างสุภาพออกไปด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

สำหรับท่านพี่น้องที่ต้องการไปร่วมงานจอดโชว์รถ
เวลาขับเข้างาน กรุณาขับอย่างสุภาพด้วยนะคับ ทางมันยาว
ทางมันโล่ง ไม่ต้องซัดนะคับ เกรงใจสถานที่ รู้ว่าแรง
กันทุกคัน แต่ไปโชวความสวย ความสามัคคี ส่วนไอพลัง
ความแรง ไว้รอวันที่ 3 เมษา นะคับ เวลาออกจากงาน
ก็กรุณาขับอย่างสุภาพออกไปด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

ขับช้าๆ แล้วเครื่องมันจะ ฮืดๆ ฮืดๆ ง่ะ :coolly-0026:

มีสาระ..โว้ย...:coolly-0009:

คันนี้แหละตัวนำ คอยดูเถอะ ...

บอกตัวเองเหรอ..อ่ะคริ..อ่ะคริ..

คันนี้แหละตัวนำ คอยดูเถอะ ...

บร้าเหรอ..เสร็จไม่ทัน :coolly-0046:

บอกตัวเองเหรอ..อ่ะคริ..อ่ะคริ..
ก็เพราะเสร็จไม่ทันงัย ถึงเตือนคนอื่นได้ เง้ออออ

ก็เพราะเสร็จไม่ทันงัย ถึงเตือนคนอื่นได้ เง้ออออ

รถเส็ดไม่ทันไม่เปงไร พี่บิ๊ก เดวให้ยืมรถผมขับเข้างานแทน :coolly-0034: กดได้ไม่ว่ากัน อิอิอิ (รถตรูจะเส็ดทันอ่ะป่าวว่ะเนี๊ย:coolly-0027:)

รถเส็ดไม่ทันไม่เปงไร พี่บิ๊ก เดวให้ยืมรถผมขับเข้างานแทน :coolly-0034: กดได้ไม่ว่ากัน อิอิอิ (รถตรูจะเส็ดทันอ่ะป่าวว่ะเนี๊ย:coolly-0027:)
อย่าเลยค๊าบบบบบบบบ.....5555

อ้าว เสร็จไม่ทันเหรอ อุตส่าห์ขอลานจอดฮ. ไว้ให้ดริฟท์เล่น
อะ ในเมื่อพี่ขอลาน ฮ. ไว้ให้ ก็ไม่มีปัญหา รถผมอะ
เสร็จไม่ทันแน่ๆ แต่ฝากบอกสมาชิกด้วยนะ จอดรถ
ล็อครถ เก็บกุญแจดีๆล่ะ ชอบจิงๆเลย รถชาวบ้านเนี่ย
555555555

อะ ในเมื่อพี่ขอลาน ฮ. ไว้ให้ ก็ไม่มีปัญหา รถผมอะ
เสร็จไม่ทันแน่ๆ แต่ฝากบอกสมาชิกด้วยนะ จอดรถ
ล็อครถ เก็บกุญแจดีๆล่ะ ชอบจิงๆเลย รถชาวบ้านเนี่ย
555555555

อูย...:coolly-0042::coolly-0042:

555555555
อืมมมม ถ้าเป็นรถกรูจะดริฟท์ได้มั๊ย ?

งั้นน้าออยก็ลองเลยดิ วันนั้น ไม่ลองไม่รู้ 555+:coolly-0020::coolly-0034:
ให้มันวิ่งไปให้ถึงไบเทคเหอะ เรื่องแรงกรูไม่สนหรอก วิ่งได้ แอร์เย็น พอใจสุดแระ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน