กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศกิจกรรม Motor Show วันที่ 2 เมษายน 2553 ที่ BITEC บางนา++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สำหรับท่านพี่น้องที่ต้องการไปร่วมงานจอดโชว์รถ
เวลาขับเข้างาน กรุณาขับอย่างสุภาพด้วยนะคับ ทางมันยาว
ทางมันโล่ง ไม่ต้องซัดนะคับ เกรงใจสถานที่ รู้ว่าแรง
กันทุกคัน แต่ไปโชวความสวย ความสามัคคี ส่วนไอพลัง
ความแรง ไว้รอวันที่ 3 เมษา นะคับ เวลาออกจากงาน
ก็กรุณาขับอย่างสุภาพออกไปด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
หึหึหึ ตัวพ่อเลยล่ะ:coolly-0034:

UP เพื่อนับถอยหลังอีก 2 วันทำการค๊าบบบบ
วันศุกร์นี้เจอกันครับพี่น้อง

ถามแปลกนะพี่ ล้อเหลืองที่หัวหินเราก้อเหนกันมาแร้วไม่ใช่รึ :coolly-0007:
แสราดด เกียร์รถกรูแม่งจะพังมิพังแหล่ ไม่ด๊ง ไม่ดริ๊ฟท์แม่งอ่ะ

เจอกัน อาจไปช้าซักกะนิด เหล้าเบียร์เตรียมให้พร้อมนะจ๊ะ

พรุ่งนี้แล้วนะค๊าบพี่น้องค๊าบบบ ไปช้าไม่มีที่จอดไม่รู้ด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน