กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศมิตติ้งเดือนธันวาคม พบกันที่ MOTOR EXPO 2011 เมืองทองธานีครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ชมรม CEFIRO-THAILAND จะไปจอดรถโชว์กันที่บริเวณหน้างาน MOTOR EXPO 2011 เหมือนเช่นเคยนะครับ
ครั้งนี้เราไปกันใน วันเสาร์ที่ 10 ธันวาคม 2554 ( วันรัฐธรรมนูญ ) เวลาตั้งแต่ 16.00 น. เป็นต้นไป
ที่อาคาร IMPACT CHALLENGER HALL 1 - 3 MUANG THONG THANI

โดยจะไปเตรียมตัวกันที่ลานจอดรถ P9 ข้าง ๆ ใกล้ ๆ วงเวียนด้านหลังอิมแพ็ค ใกล้ ๆ สนามไดร์ฟกอล์ฟ
ตั้งแต่เวลา 14.00 น. แล้วค่อยตั้งขบวนขึ้นไปจอดบนแลมป์

- เส้นทาง เข้ามาจากทางเข้าถ.แจ้งวัฒนะ ให้วิ่งตรงมาถึงวงเวียน และให้ตรงขึ้นไปจนถึง 3 แยกไฟแดง
ให้เลี้ยวไปทางขวา ผ่านยามาฮ่าสเตเดี้ยม ผ่านธันเดอร์โดม ตรงขึ้นไปจะเจอ P4 อยู่ซ้ายมือ แถว ๆ วงเวียนเล็ก

- ถ้ามาจากม.สุโขทัยธรรมมาธิราช พอผ่านมหาลัยให้เลี้ยวขวา เจอวงเวียนให้เลี้ยวซ้าย ตรงไปจนเจอสี่แยกไฟแดง
ให้เลี้ยวขวาที่ไฟแดง ผ่านยามาฮ่าสเตเดี้ยม ผ่านธันเดอร์โดม ตรงขึ้นไปจะเจอ P4 อยู่ซ้ายมือ แถว ๆ วงเวียนเล็ก

- ถ้าลงทางด่วนมากลางเมืองทอง ให้เลี้ยวขวาที่ไฟแดง ผ่านยามาฮ่าสเตเดี้ยม ผ่านธันเดอร์โดม ตรงขึ้นไปจะเจอ P4 อยู่ซ้ายมือ แถว ๆ วงเวียนเล็ก

ที่จอดรถมีจำกัดนะครับ ใครที่ต้องการจะไป รบกวนลงชื่อไว้ด้วย
สงวนสิทธ์สำหรับสมาชิกชมรมก่อน แต่เปิดโอกาสให้บุคคลทั่วไปที่ต้องการสมัครสมาชิกสามารถไปร่วมงานและสมัครสมาชิกได้ในวันดังกล่าวด้วย

*** มีบัตรเข้าชมงานแจกฟรีครับผม ***

เตรียมคน เตรียมรถให้พร้อม ใครที่หนีน้ำอยู่วันนั้นน่าจะแห้งกันแล้ว แล้วพบกันนะค๊าบบบบบบบบบบบ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

รับทราบครับ...

แต่คงไม่เอารถไปจอดบนลานอ่ะ ...

กันชนแหก ไม่สวยงาม ...

ไม่เคยได้จอดเลย เพราะส่วนใหญ่ได้ไปงานวันธรรมดา
อยากไปๆ...

แต่จะได้ไปมั้ยเนี่ย ถ้ารถเข้าอู่ก่อน ก็จบอีก

ตาออยผมว่าไปดูเอาที่หน้างานดีกว่าใครมาก่อนก้จัดเข้าที่เตรียมย้ายเข้าหน้าhall

ลงชื่อไว้ถึงวันงานไม่ได้ไปเด้วก็ต้องมาห่วงหน้าห่วงหลังอีก

ตัวผมเองถ้าถึงวันงานอะไหล่ยังเหลือพอโชว์ได้ก็คงได้ไปครับ

ตาออยผมว่าไปดูเอาที่หน้างานดีกว่าใครมาก่อนก้จัดเข้าที่เตรียมย้ายเข้าหน้าhall

ลงชื่อไว้ถึงวันงานไม่ได้ไปเด้วก็ต้องมาห่วงหน้าห่วงหลังอีก

ตัวผมเองถ้าถึงวันงานอะไหล่ยังเหลือพอโชว์ได้ก็คงได้ไปครับ
ผู้จัดงานเค๊าแจ้งมาหยั่งงี้ครับ ว่าให้รวมกันข้างนอกก่อน แล้วก้อจะมีคนไปรับเหมือนทุกปีหน่ะ
อาจจะเพราะความสะดวกในการจัดรถของเค๊า เพราะต้องถ่ายรูป เพราะอะไรหลาย ๆ อย่างอ่ะ

ก็ไม่ได้ไปอีกตามเคย
ได้แต่เก็บความอยากเอาไว้:coolly-0042:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน