กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศมิตติ้งเดือนธันวาคม พบกันที่ MOTOR EXPO 2011 เมืองทองธานีครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ตังหมดแล้วว่ะ....ยืมมึงได้มะ
ถ้ากรูมีป่านนี้ซื้อตั๋วเตรียมกลับไปMeetingแล้วล่ะสราดดดด
นี่มะวานเด็กๆเตรียมมาขออีกแล้วเนี่ย เที่ยวปีใหม่:coolly-0042:

ถ้ากรูมีป่านนี้ซื้อตั๋วเตรียมกลับไปMeetingแล้วล่ะสราดดดด
นี่มะวานเด็กๆเตรียมมาขออีกแล้วเนี่ย เที่ยวปีใหม่:coolly-0042:
ไอพวกเด็กผู้ชายนิโกรวที่มึงเอาช็อคโกแล็ตล่อให้มัน
มาโซ๊กมึงให้อะนะ บาปกำนะเว่ย

ทางประธานจัดงานแจ้งว่าปีนี้เปิดให้ชมฟรีคับ
งดเก็บค่าบัตรชมงาน...... :coolly-0045:

ไอพวกเด็กผู้ชายนิโกรวที่มึงเอาช็อคโกแล็ตล่อให้มัน
มาโซ๊กมึงให้อะนะ บาปกำนะเว่ย
เด็กๆที่เมืองไทยว๊อย
เงินเดือนออกดันใช้ไม่พอซะงั้น เดือดร้อนกรูอีก:coolly-0029:

อยากจะขอความร่วมมือพี่น้องให้ไปร่วมงานกันเยอะเหมือนเช่นเคยนะครับ แต่เข้าใจว่าภาวะแบบนี้บางท่านไม่สะดวกเอารถไปหรือบางท่านไม่สามารถเอารถไปได้จริงๆก็เห็นใจครับ

จึงอยากจะขอความร่วมมือจากพี่น้องทุกคนว่าใครคิดว่าไปได้จริงๆแบบถ้าไม่ใช่ธุระสำคัญไม่มีทางเบี้ยวอะไรแบบนี้ ลงชื่อแจ้งไว้เลยครับขะได้พอทราบจำนวนที่แน่นอน สถานที่สามารถรองรับรถได้ 40-50 คันแล้วครั้งนี้เราจองได้ตรงกับวันหยุดซึ่งคนต้องการที่จะไปโชว์ววันนี้เยอะมากครับ ถ้าเราไม่ร่วมมือช่วยเหลือกัน คราวหน้าถ้ามีงานดีดีแบบนี้เราอาจจะเสียเครดิตในการติดต่อขอจองวันที่สะดวกๆอย่างนี้อีก ช่วยๆกันนะครับ

อยากจะขอให้คนที่ตั้งใจและคิดว่าไปจริงๆลงชื่อแจ้งไว้เลยครับ อยากจะได้ซัก 20-30 คันไว้กันเหนียวก่อน ส่วนที่เหลือทางคณะกรรมการ พี่ๆน้องๆ จะได้ช่วยกระจายข่าวรามกันเพิ่มเติมให้ได้เพิ่มขึ้น

รถไม่สวยจะจอดได้ป่าววว :coolly-0046: เห้นแต่ละปีสุดๆ ทั้งนั้น...:coolly-0023:
นี่แหละ ที่รอคอย สวยไม่สวยจอดได้หมด อย่าไปกลัว
อย่าไปอาย คนที่เค้าอยากได้อยากมี มีเยอะแยะ
แต่เรามี เราครอบครองมันอยู่ เราจะไปแคร์ทำมัย ว่าสวยไม่สวย
มาเลยคับ......ดูคันนี้เป็นตัวอย่างคับ รู้ว่ามีงาน
รถอยู่อู่ กูไม่สน เอารถออกมางานก่อน....

นี่แหละ ที่รอคอย สวยไม่สวยจอดได้หมด อย่าไปกลัว
อย่าไปอาย คนที่เค้าอยากได้อยากมี มีเยอะแยะ
แต่เรามี เราครอบครองมันอยู่ เราจะไปแคร์ทำมัย ว่าสวยไม่สวย
มาเลยคับ......ดูคันนี้เป็นตัวอย่างคับ รู้ว่ามีงาน
รถอยู่อู่ กูไม่สน เอารถออกมางานก่อน....

อุตส่า ชงให้ตั้งแต่กระทู้แรกๆ ก็ไม่ตบมุข โว๊ ....

ปล. กด Like เลยคันนี้ ...

กรูประตูบุบ หลังคาเป็นสิว ยังเคยเอาไปจอดเล๊ยยยย

ใช่เคยเจอเคยเห็นอยู่ ....

อยากไปว่ะ แต่จองที่พักไปแล้ว:coolly-0017:

ยกเลิกไปก่อนดิ

ผมแฟมิลี่แมนครับ ครอบครัวต้องมาก่อน:coolly-0015:

งันอดเจอเลย ...อิอิ

ก้อแค่นั้นแหละ เด๋วเด็ก ๆ ที่เคยพามาทุก ๆ ปีจะดูแลให้เองนะ

:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน