กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@-ประกาศ แต่งตั้งประธานคนใหม่ของกลุ่มชาวบางนา-สุขุมวิท 71--@

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31357
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ยินดีด้วยครับเริ่มเห็นอนาคต 71 ลางๆละ

ก้าวหน้าครับ อิอิ:coolly-0039:

เดี๋ยวสมัยหน้ากรูจะดันมันลงชิงตำแหน่งประธานเซฟไทย

เอิ้กส์ๆๆๆๆ

เพี้ยง ป๋าลองอย่าเข้ามาอ่านเลย สาธุ:coolly-0037:

เดี๋ยวสมัยหน้ากรูจะดันมันลงชิงตำแหน่งประธานเซฟไทย

เอิ้กส์ๆๆๆๆ

เพี้ยง ป๋าลองอย่าเข้ามาอ่านเลย สาธุ:coolly-0037:

เอางั้นเลย ฮ๋าๆๆๆๆ :coolly-0028:

ยินดีด้วยคับ
ไอเหี้ยได้อีก..555:biggrin:
เดี๋ยวกูสาปให้หลังคตเลย

เอิ้กส์ๆๆๆๆ

เจ๊ยยยยยย พอเถ๊อะ..........

เพิ่งกลับจากลาว มะคืน ยินดีด้วย
ทำอะไรใช้สมองคิด อย่าเอาแต่ใจตัวเอง
เป็นหัวหน้าเขา ต้องใจกว้าง รับฟังความคิดเห็นผู้อื่น
อ่อนน้อม ถ่อมตน เข้มแข็งในที จึงจะเป็นผู้นำที่แท้จริง

เพิ่งกลับจากลาว มะคืน ยินดีด้วย
ทำอะไรใช้สมองคิด อย่าเอาแต่ใจตัวเอง
เป็นหัวหน้าเขา ต้องใจกว้าง รับฟังความคิดเห็นผู้อื่น
อ่อนน้อม ถ่อมตน เข้มแข็งในที จึงจะเป็นผู้นำที่แท้จริง
ขอบคุณคับ พี่โจ้.....

ยินดีด้วยกับเบ้คนใหม่
อย่างนี้ ต้องฉลองด้วยสาวๆสวยๆหน่อยนะบิ๊ก

เค้าคือเจ้าของโลโก้นี่......

ไฟล์แนบ

• Copy of DSC06744_resize.JPG
    Copy of DSC06744_resize.JPG
    12.6 KB · อ่าน: 60
2 ปีกว่าแล้วนะในฐานะผู้นำกลุ่ม
อดีตที่ดีๆ เคยเป็นอย่างไร ปัจจุบันนี้ก็เป็นอย่างนั้น เสมอต้นเสมอปลายเหมือนกระบอกข้าวหลาม...
อดีตที่เลวๆ เคยเป็นอย่างไร ปัจจุบันนี้เปลี่ยนแปลงไปเยอะจะบอกว่าน้องคนนี้เป็นผู้ใหญ่ขึ้น..งัดขึ้นมาเล่นๆ...แบบว่าพี่ว่างครับ

พูดถึงนี้เราก็โตแล้วหรอเนี่ย พี่เราก็แก่กันแล้วเนอะ คิดถึงตอนเด็กๆจัง ^^