กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ฝีมือล้วน ๆ หน้าไม่ตาเกี่ยว++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เอาเข้าไป หึ หึ ...ตาออยเอ้ย

ก็อย่างที่บอกละครับ
ฝีมือล้วนๆ หน้าตาไม่เกี่ยว หุ หุ

ห้อยหลวงพ่อวัดไหนคับ ...จะตามไปบูชา

โห...........................ช่างกล้า แต่เป็นเรื่องปกติ ผู้หญิงสวย คู่กับผู้ชายไม่หล่อ

ปรากฎว่าวันนี้ผมได้เมลล์มา แบบที่พี่ออยโพสนี่เลย subject เหมือนกัน ตกลงผู้ชายในรูปนี่ พี่เขียดจริงๆ เหรอ

ดังไปทั่วประเทศล่ะพี่งานนี้

ปรากฎว่าวันนี้ผมได้เมลล์มา แบบที่พี่ออยโพสนี่เลย subject เหมือนกัน ตกลงผู้ชายในรูปนี่ พี่เขียดจริงๆ เหรอ

ดังไปทั่วประเทศล่ะพี่งานนี้

โอ้ย ไม่ใช่หรอกครับน้องแชมป์
รูปพี่เขียด คือคนที่อยู่ด้านซ้ายครับ :biggrin:

เอ้าพี่กรูเป็นงั้นไปซะได้ เจอกันคราวหน้าผมขอพี่แต่งงานเลยดีกว่าแบบนี้

ผมว่าผู้ชายคงจะต้มรากราคะให้ผู้หญิงกินแน่ๆเลย 555+

" ผมว่าผู้ชายคงจะต้มรากราคะให้ผู้หญิงกินแน่ๆเลย 555+ "

หนู..ดูจากสถานการณ์แล้วรากอย่างเดียวคงไม่พอ..:eeek: พี่ผู้ชายเค้าน่าจะต้มให้พี่ผู้หญิงกินทั้งต้น!!เลยนะค่ะ...ก๊าก ก

ไม่แน่นะครับหน้าตาไม่ดีนิสียอาจจะดี
ผู้ชายหน้าตาดีนิสัยแย่เยอะแยะไป
แต่ไอ้นี่สุดติ่งจริงๆ

ลองมาคิดๆดูอีกที ถ้าเอาน้องคนนั้นมาถ่ายรุปกะผม อาจจะขี้เหล่ ก็ได้....:biggrin:

พี่อาจหน้าตาดีเกินไป จนเธอน้อยอกน้อยใจในหน้าตาตัวเอง เลยไปคบกะพี่wolfman

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน