กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ฝีมือล้วน ๆ หน้าไม่ตาเกี่ยว++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไม่แน่นะครับหน้าตาไม่ดีนิสียอาจจะดี
ผู้ชายหน้าตาดีนิสัยแย่เยอะแยะไป
แต่ไอ้นี่สุดติ่งจริงๆ

ใช่คับพี่กอล์ฟ

หน้าตาไม่ดี แต่นิสัยดี๊ดีอย่างผม ยังเหงาอยู่เลย

:cry:​

เออลืม...

ฝากบอกน้องเค้าด้วย.. "ไม่ไหวก้ออย่าฝืน"

เออลืม...

ฝากบอกน้องเค้าด้วย.. "ไม่ไหวก้ออย่าฝืน"

เก็บไว้บอกตัวเองเถอะไอ้ทิด

55555 หายไปนาน

นึกว่าโดนนางไหนนางนึง เจี๋ยนหมกไปแล้ว

ดีใจที่ยังเห้นลอยอืดในเวปอยุ๋

5555555555555555

เก็บไว้บอกตัวเองเถอะไอ้ทิด

55555 หายไปนาน

นึกว่าโดนนางไหนนางนึง เจี๋ยนหมกไปแล้ว

ดีใจที่ยังเห้นลอยอืดในเวปอยุ๋

5555555555555555

นักรบย่อมมีบาดแผล

ที่แรกนึกว่าสมาชิกในคลับ เห็นนเว็ปclubอื่นก็มี กะว่าจะขอฝึกวิชาด้วย

ดีนะ ที่เห็นพี่เขียดตัวเป็น ๆ ก่อน

ไม่งั้นเชื่อเลยนะเนี่ย

ตัวเป็น ๆ หล่อกว่าในรูปเยอะคั๊บพีน้อง

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....

อะไรที่ไม่เคยเห็น ก็ได้เห็นนี่ล่ะ...

กร๊ากกกกกกกกกกกกกก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน