กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พัดลมหม้อน้ำ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311080
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311080

Cefiro-Thailand Members
เครื่อง 1 JZ-GTE ใช้พัดลมหม้อน้ำตัวไหนดีครับ
1. พัดลมโฮดรอลิก
2. พัดลมฟรีปั้ม
3. พัดลมไฟฟ้า
รถใช้วิ่งต่างจังหวัดเป็นส่วนใหญ่ วิ่งทางยาว
รบกวนพี่ๆให้คำแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ:coolly-0003:

ผมเคยใช้มาแล้วทั้งสามแบบ สุดท้ายมาจบทีฟรีปั้มครับ

1" พัดลมไฮโดริก กล่องคุมพัดลมหายาก จากที่ผมเคยใช้ บางทีกล่องชอบรวน
2" พัดลมไฟฟ้า ต้องคอยเช็ครีเลย์ ต้องมีสำรองไว้ เจ๊งกลางทาง งานเข้าน๊ะ
3" พัดลมฟรีปั้ม ตอนนี้ใช้อยู่ครับ ไม่ค่อยมีปัญหากวนใจครับ ตราบใดที่เครื่องยังติด ความร้อนไม่มีแน่นอน

ผมเคยใช้มาแล้วทั้งสามแบบ สุดท้ายมาจบทีฟรีปั้มครับ

1" พัดลมไฮโดริก กล่องคุมพัดลมหายาก จากที่ผมเคยใช้ บางทีกล่องชอบรวน
2" พัดลมไฟฟ้า ต้องคอยเช็ครีเลย์ ต้องมีสำรองไว้ เจ๊งกลางทาง งานเข้าน๊ะ
3" พัดลมฟรีปั้ม ตอนนี้ใช้อยู่ครับ ไม่ค่อยมีปัญหากวนใจครับ ตราบใดที่เครื่องยังติด ความร้อนไม่มีแน่นอน

ของคุณครับพี่โจ

สวดยวดคับ:coolly-0046:น้าโจ
ทั้งหมดแถวตรง ทําความเคารพ...555

ผมไปถามหาฟรีปั้มที่ร้านแถวนี้มานะคับ
เค้าบอกว่ามีแต่ของเจไม่โบ vvti
รถของผมเครื่องเจโบ เลยไม่กล้าซื้อใส่ ไม่รู้ใช้แทนกันได้มั้ยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน