กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ของเล่นใหม่.....

เอ้..มอเสด..เอามาให้ซูดด

บารากุ...วัยรุ่นชอบดูดกัน

:eeek: :eeek: :eeek: :eeek: :eeek: :eeek:

ไฟล์แนบ

• burdock 038_resize.jpg
    burdock 038_resize.jpg
    79 KB · อ่าน: 657

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อร่อยฮะ ...........

ฮือไอ้นุ่นนิมันเป็นทุกอย่างจริงวะ 555

เจ้านุ่น..

หมอนี่แสบสุดแว้ว..ตอนนี้

cef...ขาวล้อส้ม

เสาร์ที่แล้ว..ยืนรอมันมารับหน้าเบอร์ด๊อก

เจ้านุ่นไปแซดดดดยูเทรินมาจอดปุ๊ปกำลังจาขึ้นรถ

คุณจ่าจอดปาดหน้าปั๊บ..หาว่าขับหวาดเสียว

จะให้เป่า...กำลังเมาปริ้นเลย

สุดท้าย..จ่ายคุณจ่าไปห้าร้อยข้อหาหล่อเกินไป..เอ๊ยไม่ติดป้าย
ทะเบียน

ฉายาจอมแสบเพื่อนๆเรียก..DK(เด็กโข่ง555555)

ช่วงนี้บางแสนเรารถเดี้ยงกันไปหลายลำ

1.โอ๋

2.เอ้

3.หลั่ง

4.เบียร์

ขอให้หายไวๆๆๆๆ

เสาร์นี้คงเสร็จแล้วเจอกัน..คิดถึงทุกคนครับพี่น้อง

สวัสดีคับผม กระผมเอ็มชาวนนท์คับ เข้ามาทักทายคับ

เจ้านุ่น..
หมอนี่แสบสุดแว้ว..ตอนนี้

cef...ขาวล้อส้ม

เสาร์ที่แล้ว..ยืนรอมันมารับหน้าเบอร์ด๊อก

เจ้านุ่นไปแซดดดดยูเทรินมาจอดปุ๊ปกำลังจาขึ้นรถ

คุณจ่าจอดปาดหน้าปั๊บ..หาว่าขับหวาดเสียว

จะให้เป่า...กำลังเมาปริ้นเลย

สุดท้าย..จ่ายคุณจ่าไปห้าร้อยข้อหาหล่อเกินไป..เอ๊ยไม่ติดป้าย
ทะเบียน
ฉายาจอมแสบเพื่อนๆเรียก..DK(เด็กโข่ง555555)
เฮ้ย ว่าเค้าไปนา เดี๋ยวนี้เค้าไปเปิดร้าน ขายของแต่งอยู้พนัด เว้ย..!
เค้าเป็นเถ้าแก่กันหมดแล้ว...นาเดี๋ยวนี้ เซฟ..บางแสนเรา:smile:

สวัสดีคับผม กระผมเอ็มชาวนนท์คับ เข้ามาทักทายคับ
หวัดดีชาวนนท์ จ๊า:wink:

มารายงานตัวงับหวาดดีทุกคนนะงับ มารายงานตัวอีกคนนุง ผมชื่อเก่งอยู่บางแสน เหมือนกานงับ อิอิ ถ้าเจอกานบางแสน อย่าลืมทักนะงับ เด่วพอดีวันศุกร์นี้ผมไปเอารถแล้วงับ ผมขับ Cefiro สีขาว Max"18 สีขาว มีซันลูฟ แล้วผมจะแหวะมาทักบ่อยๆนะงับ พอดีผมเพิ่งซื้อรถมาเหมือนกานงับ มีไยก้อฝากพวกพี่ๆดูแลด้วยนะงับ น้องใหม่อิอิ ที่สำคัญผมก้อขี่Honda C เหมือนกาน

มารายงานตัวงับหวาดดีทุกคนนะงับ มารายงานตัวอีกคนนุง ผมชื่อเก่งอยู่บางแสน เหมือนกานงับ อิอิ ถ้าเจอกานบางแสน อย่าลืมทักนะงับ เด่วพอดีวันศุกร์นี้ผมไปเอารถแล้วงับ ผมขับ Cefiro สีขาว Max"18 สีขาว มีซันลูฟ แล้วผมจะแหวะมาทักบ่อยๆนะงับ พอดีผมเพิ่งซื้อรถมาเหมือนกานงับ มีไยก้อฝากพวกพี่ๆดูแลด้วยนะงับ น้องใหม่อิอิ ที่สำคัญผมก้อขี่Honda C เหมือนกาน
ยินดีต้อนรับคับ ถ้ายังไงวันเสาร์ว่างเข้ามาร่วมสังสรรกันนะ ที่นี่เป็นกันเองทุกคนคับ
แล้วเจอกัน

ผ่านประจำแต่ไม่ได้แวะซักที

เงียบ จัง ๆๆๆๆๆๆๆๆ ....:spiderman:

อุ๊ย.....

ชื่อเหมือนกันเลย

ว่างๆเข้ามาเลยจะมารวมกันทุกเสาร์ช่วงสองสามทุ่มยันตีสองสาม

จะเห็นเซฟจอดกันเยอะๆ

ไม่ต้องเขินพี่น้องเซฟบางแสนใจดีทุกโคนนนนนนนนนนนน

0k....... โอเช............ :biggrin:

ที่นี่ ....... ใจดี ........ คุยง่าย ชอบ สนุก ........ แอน ดริงค์ .... ว่างๆ คงได้ พบกันครับ.......

ผ่านประจำแต่ไม่ได้แวะซักที

ว่าง ๆ ก็แวะ บ้าง ดิ ครับ หนุ่ม ........อิอิ ......

เสาร์นี้มีแข่งรถที่พีระไปกันมะพี่น้อง

ดูรถแรงๆ

งามๆๆ

สาวแจ่มๆ

บรรยากาศบรื้นๆๆๆๆๆริมแทรคได้อารมณ์

ว่าจะไปดูอ๊ะหน่อยตกค่ำเจอกันแหลมแท่นเช่นเคย

เด๋วนี้จะออกแซดกันศุกร์เสาร์

เริ่มศุกร์จะมีผม,สิทธิ,นุ่น,จิ๊ก,ต้น

ทิสที่แล้วไปแซดกันอยู่หน้าเบอร์ดอก.หาดวอน

ใครว่างเย็นวันศุกร์,เสาร์โทรหาผมได้นะ...แล้วเจอกัน

คิดถึงทุกคนคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ

:go: :go: :go: :go: :go: :go: :go: :go:

ไฟล์แนบ

• bang saen2 015_resize.jpg
    bang saen2 015_resize.jpg
    30.8 KB · อ่าน: 249

เสาร์นี้มีแข่งรถที่พีระไปกันมะพี่น้อง

ดูรถแรงๆ

งามๆๆ

สาวแจ่มๆ

บรรยากาศบรื้นๆๆๆๆๆริมแทรคได้อารมณ์

ว่าจะไปดูอ๊ะหน่อยตกค่ำเจอกันแหลมแท่นเช่นเคย
ไปๆๆๆๆๆ:tongue:
ไกล้บ้าน ออกกะไปพอดี:tongue:
.
.
เออ.!พี่ๆเพื่อนๆ ผมฝากรถพี่ผมคนนึงดิ ชื่อพี่ อั๋น
พึ่งได้มา2เดือน 2เจงามๆพึ่ง ติดแก๊สหัวฉีดแล้วด้วย
เค้าผ่านไปมาหลายครังแต่ไม่กล้าเข้า ผมก็ไม่ว่างเข้ากะกลับบ้าน
งานเพียบเฮ้อ.......:embarrassed:

ไฟล์แนบ

35.8 KB · อ่าน: 244

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน