กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแนะนำตัวค่ะ+ขอคำแนะนำในการซื้อรถค่ะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย aorxiiz
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พอดีเพิ่งเห็นกระทู้ ถ้าแนะนำ แนะนำว่าอย่าซื้อค่ะ:coolly-0003:

ขาดอีกแสนนึงค่ะพี่ขา... พี่จะมาช่วยหนูมั้ยค๊าาาาาา

พี่เค้าช่วย นะ โทรถามพี่เค้าเลย คิดค่าช่วยเหลือยังไง รึพี่จะให้ฟรี....

เวลาโทรถ้าไม่ติด ไม่ต้องโทรไปอีกนะ เด๋วพี่เค้าโทรกลับเอง เพราะพี่เค้าตั้งปฏิเสษรับสายไว้..55555555555

ใจดีทุกคน ยกเว้นพี่... 55555
จ๊ะ.. โหดอย่างนี้ชักอยากเห็นแฟนพี่แล้วดีว่าจะโหดกว่าขนาดไหน?

อ่านตั้งแต่หน้าแรกเลยครับสนุกดี.....ขอให้เจ้าของกระทู้ได้รถไวๆน่ะครับ

ขอบคุณค่ะ สมพรปากซักทีเถอะ สาธุ!!!:coolly-0033:
55 หน้าแล้ว น้องเค้ายังไม่ได้รถอีกหรอ ...

:coolly-0011: อ้อพยายามหาเงินที่สุดแล้วค่ะพี่.. มันยังไม่ถึงซะที :coolly-0041:

รถอาจจะยัง..
แต่รู้สึกจะได้ใจหนุ่มๆ แถวนี้ไปหลายคนนะเนี่ย

:coolly-0044:

พูดงี้.. อ้อเลี้ยงเหล้าเลยดีกว่า ฮ่าาาาา

พอดีเพิ่งเห็นกระทู้ ถ้าแนะนำ แนะนำว่าอย่าซื้อค่ะ:coolly-0003:

ห้ามไม่ได้แล้วล่ะค่ะ... ใจมันสั่งเกินร้อยแล้ว

ถ้าไม่เอา cef คันต่อไปที่จะครอบครองนี่ลำบากกว่า T^T .. และยิ่งรถที่อยากได้จริงๆก็ไม่ต้องพูดถึงเลย แง แง แง

มีไรฝั่งใจกับเซฟรึป่าวจ๊ะสุดสวย อิอิ

สรุปพี่เห็นผู้หญิงสวยทุกคนช่ายมั้ยค่ะคุณพี่โต้ :coolly-0026:
เวลาโทรถ้าไม่ติด ไม่ต้องโทรไปอีกนะ เด๋วพี่เค้าโทรกลับเอง เพราะพี่เค้าตั้งปฏิเสษรับสายไว้..55555555555

はいぞうです!!!

ห้ามไม่ได้แล้วล่ะค่ะ... ใจมันสั่งเกินร้อยแล้ว

ถ้าไม่เอา cef คันต่อไปที่จะครอบครองนี่ลำบากกว่า T^T .. และยิ่งรถที่อยากได้จริงๆก็ไม่ต้องพูดถึงเลย แง แง แง

สรุปพี่เห็นผู้หญิงสวยทุกคนช่ายมั้ยค่ะคุณพี่โต้ :coolly-0026:

はいぞうです!!!

ยังไม่เห็นกระโดดมาขว้างเลยนะคุณหญิง อ้อ
:coolly-0033:

จ๊ะ.. โหดอย่างนี้ชักอยากเห็นแฟนพี่แล้วดีว่าจะโหดกว่าขนาดไหน?

พี่ก็ยังไม่เคยเห็นหน้าแฟนพี่เหมือนกัน....

ยังไม่เห็นกระโดดมาขว้างเลยนะคุณหญิง อ้อ
:coolly-0033:

ช่วงนี้หญิงอ้อไม่ค่อยจะเร่ร่อนออกนอกบ้านเลยค่ะ ชายหมี...
กลับจากทำงานทีไร สลบ.. นอนตายทันที...

อ่านแบบคนอ่านไม่เก่ง อ่านว่า ไฮโซ เดส
คงจะหมายถึง ไฮโซ ใช่ป่ะ

อ่านเก่ง.. แต่ไม่ได้แปลว่าไฮโซอ่าพี่..

แปลว่าถูกต้องนะค๊าฟฟฟฟฟ แม่นแล้ว.. อารมณ์นั้น!!

หารถได้ยังละพี่ขายอยู่นะ.......

หายังไม่ได้ค่ะ.. หาเงินยิ่งหาไม่ได้ใหญ่เลย :coolly-0041:

พี่ก็ยังไม่เคยเห็นหน้าแฟนพี่เหมือนกัน....

เอ๊ะ!! อ้อจะสงสารหรืออะไรดีอ่าเนี่ยยยย :coolly-0010:

อ่านเก่ง.. แต่ไม่ได้แปลว่าไฮโซอ่าพี่..

แปลว่าถูกต้องนะค๊าฟฟฟฟฟ แม่นแล้ว.. อารมณ์นั้น!!
จิง ๆ ก้อพอทราบแหละว่าแปลว่าใช่แล้ว ประมาณนั้น
แต่เข้าใจว่าน่าจะตอบว่า ไฮโซไรงี้มากกว่าอ่ะ
อือ ๆ ๆ เดาผิดซะแร้วตู

จิง ๆ ก้อพอทราบแหละว่าแปลว่าใช่แล้ว ประมาณนั้น
แต่เข้าใจว่าน่าจะตอบว่า ไฮโซไรงี้มากกว่าอ่ะ
อือ ๆ ๆ เดาผิดซะแร้วตู

ข้อดีของการอ่านปกหนัง AV บ่อยๆ 55555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน