กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแนะนำตัวค่ะ+ขอคำแนะนำในการซื้อรถค่ะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย aorxiiz
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

aorxiiz

Find my dream
Registered
มาแนะนำตัวค่ะ.. สมัครมาตั้งหลายวันแล้ว
ชื่อ อ้อค่ะ
จบจากพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ^^
ตอนนี้ทำงานแล้วค่ะ
วนเวียนแถวนนทบุรีกับศาลายาค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะค่ะ...

ตอนนี้ยังไม่มีรถเป็นของตัวเอง
คาดว่าจะซื้อปีหน้าค่ะ...
(ตอนนี้พูดเล้าโลมแม่ให้ใจอ่อนอยู่ เพราะแม่บอกว่า cef ไม่เหมาะกะอ้อ อ้อตัวเล็กเมื่อเทียบกะรถ)
คิดว่าคงจะ cef แน่นอนเพราะไม่ชอบรถรุ่นอื่นเลยในระแวกราคาเดียวกัน.. -_-/'/
เลยขอมาเก็บข้อมูล.. ความรู้.. จากพี่ๆทุกคนค่ะ

ขอความกรุณาด้วยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ ^^

ยินดีที่รู้จักครับ ชื่อ แฟรงค์ น่ะครับ

ยินดีตอนรับด้วย มีอะไรปรึกษาได้น่ะครับ ^^

พรุ่งนี้ว่างก็มารองดูที่งานมิตติ้งก่อนก็ได้น่ะครับ

7ปี รถเยอะ ได้ความรุ้แน่นอน

มาแนะนำตัวค่ะ.. สมัครมาตั้งหลายวันแล้ว
ชื่อ อ้อค่ะ
จบจากพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ^^

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะค่ะ...

(ตอนนี้พูดเล้าโลมแม่ให้ใจอ่อนอยู่ เพราะแม่บอกว่า cef ไม่เหมาะกะอ้อ อ้อตัวเล็กเมื่อเทียบกะรถ)
คิดว่าคงจะ cef แน่นอนเพราะไม่ชอบรถรุ่นอื่นเลยในระแวกราคาเดียวกัน.. -_-/'/
เลยขอมาเก็บข้อมูล.. ความรู้.. จากพี่ๆทุกคนค่ะ

มีแฟนหรือยังคับ

^^

ยินดีที่รู้จักครับ ชื่อ แฟรงค์ น่ะครับ

ยินดีตอนรับด้วย มีอะไรปรึกษาได้น่ะครับ ^^

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะพี่แฟรงค์... ^^
มีเรื่องปรึกษาแน่ค่ะ เยอะด้วย... ฮ่า

เค้ามาหารถ หาความรู้ ไม่ได้มาแฟน ไอบ้าแระนี่ หื่นเลยนะเมิง :coolly-0046:
^^ หาแฟนหาที่ไหนก็ได้

แต่ถ้าเกี่ยว cef อ้อว่าน่าจะเป็นเว็บนี้เท่านั้นที่จะหาได้ จริงมั้ยค่ะ ^^

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะพี่แฟรงค์... ^^
มีเรื่องปรึกษาแน่ค่ะ เยอะด้วย... ฮ่า
วัยรุ่นเค้าคุยกันวุ๊ย เสี่ยแระเกินวัยแล้ว อย่าแจม:coolly-0010:

^^ หาแฟนหาที่ไหนก็ได้

แต่ถ้าเกี่ยว cef อ้อว่าน่าจะเป็นเว็บนี้เท่านั้นที่จะหาได้ จริงมั้ยค่ะ ^^

ได้แฟนขับ cef เหมื่อนได้โชค 2 ชั้นเลยใช่ม่ะ

คริคริ

ได้แฟนขับ cef เหมื่อนได้โชค 2 ชั้นเลยใช่ม่ะ

คริคริ

ถ้าหาจริงจัง!!

อ้อหาแฟนขับ GTR ดีกว่ามั้ยพี่... นั้นแหละใฝ่ฝัน ฮ่า!!!

สมบัติแฟน คือ สมบัติของเรา... คิคิ

นุ๋ยังเด็กอยุ่เลย มาเรียกพี่ น่าน้อยใจ ในรูปยังใส่ชุดนักเรียนอยุ่เลย หึหึ:coolly-0041:

ถ้าหาจริงจัง!!

อ้อหาแฟนขับ GTR ดีกว่ามั้ยพี่... นั้นแหละใฝ่ฝัน ฮ่า!!!

สมบัติแฟน คือ สมบัติของเรา... คิคิ

อะหือ ไม่ธรรมดานะเนี่ยน้องคนนี้ :coolly-0010:

ชื่อ อ้อค่ะ

เด็กสถาบันเดียวกันนี่หว่า 555+

อ่ะ สวัสดีครับ ผมเบย์นะครับ
กำลังหาอยู่เหมือนกันครับ อยากเป็นสมาชิกแบบเต็มตัวซะที
ชอบมากมาย caf
อยู่นน เหมือนกับคุณอ้อเลย ผมอยู่พระราม7 บางกรวย

ยังไง มีอะไรสงสัย ผมถามแบบไม่เกรงใจเลยนะครับ อิอิ

เป็น ksr แทนได้ม่ะ

555+

ประธานโทษครับ ขับKSR ด้วยหรอจ๊ะ มีโซนมั้ยอ่ะครับ พอดีผมก็ขับKSRเหมือนกัน เป็นหัวหน้าโซน Music Zone อ่ะครับ

เห็นในนี้ขับ KSR กันหลายคนเลยอ่ะครับ เลยอยากมีเพื่อนๆ รู้จักๆ

:coolly-0001::coolly-0001:

ระวังจะโดนล่อซื้อกันนะคับบบบบบ

แบบว่า สาระแนจัง ฮ่าๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน