กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแนะนำตัวค่ะ+ขอคำแนะนำในการซื้อรถค่ะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย aorxiiz
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พวกพี่ๆก็น่ะ...เป็นคนดีกันจริงๆ ... 5555+

พี่ๆทุกคนในนี้เค้าใจดีคร้าบ (เฉพาะกับผู้หญิง) [ แซวเล่น ]

ปล. ถ้าอยากจะแรงก็ถามผมได้น่ะ 555+

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
หนูเป็นเด็กผู้หญิงตาดำๆตัวดำๆ ธรรมดาๆค่ะ

ว่าแต่พี่ชื่ออะไรค่ะ?

น้องอ้อ เอาเบอร์โทรมาดีกว่า เด๋วพี่จะโทรไปบอก :coolly-0031:

ระวังจะโดนล่อซื้อกันนะคับบบบบบ

แบบว่า สาระแนจัง ฮ่าๆๆๆ

นั่นไง มันเป็นซะแบบเนี้ย

มีสาว ๆ มาทีไร เมิงพาระแวงทุกที

แล้วเจือกแม่นด้วยนะ

ฮ่า ๆ ๆ

รอดู :coolly-0046:

เพียบเรยยยเด๋วจะจับรีดพิษทำเซรุ่มให้หมด...

ยินดีที่ได้รู้จักคะ พี่เบย์... (พี่รึเปล่าหว่า?)
อ้อก็ลั๊ลล๊าแถวนั้นแหละค่ะ บางกรวย พระราม 7 ท่าน้ำนนท์ ติวานนท์
ยกเว้นเสาร์-อาทิตย์จะสถิตอยู่ศาลายาอ่ะค่ะ ^^

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ คุณอ้อ ผมเพิ่ง25เองครับ ^^

ไว้สักวันนึง อาจจะได้เจอตัวเป็นๆ กันครับ...:coolly-0033:

อะไรกัน.น้องเค๊าเข้ามาแนะนำตัว เพราะชอบรถรุ่นนี้.คิดไปไกลเชียว.. สุภาพชนกันหน่อย..ครับ

เอ่อ น้องครับ เล้าโลมมันเป็นไวยกรณ์ที่ผิดความหมายในสถานการณ์แบบนี้ไม่ได้ใช้คำนี้นะครับ ( ใช้หว่านล้อมดูดีกว่านะ )
ระแวกเขียนผิดครับ ต้องละแวกครับ

ผมว่าลองมามิตติ้งวันนี้กันก่อนดีมั๊ยครับ งานใหญ่ ครบรอบ 7 ปี
มีรถสวย ๆ มากมาย เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ เยอะแยะ มาลองตัวแนวแต่ง ดูตัวอย่าง แถมได้รู้จักกันก่อนจะมีรถอีก
ตอนมีรถแล้วมาเข้าชมรมจะได้ไม่เขิน

ถ้ามาในงานแล้วไม่รู้จะโทรหาใครก้อเบอร์นี้ครับ จำเอาไว้ให้มั่น
0817729909 ออย

เมิงเป็นตรูภาษาไทยรึงัยวะ....ตรวจซะละเอียดเชียวเมิง....:coolly-0028:

พวกพี่ๆก็น่ะ...เป็นคนดีกันจริงๆ ... 5555+

พี่ๆทุกคนในนี้เค้าใจดีคร้าบ (เฉพาะกับผู้หญิง) [ แซวเล่น ]

ปล. ถ้าอยากจะแรงก็ถามผมได้น่ะ 555+

พี่คนนี้มายังไงไปยังไงเนี่ยยยย :coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

กระทู้นี้แล hot แฮะ :coolly-0043: 2 วันปาเข้าไป ...........

ล่องูออกมาได้หลายตัวเลย แอ๊...........:coolly-0046: :coolly-0010:

เอ่อ น้องครับ เล้าโลมมันเป็นไวยกรณ์ที่ผิดความหมายในสถานการณ์แบบนี้ไม่ได้ใช้คำนี้นะครับ ( ใช้หว่านล้อมดูดีกว่านะ )

ถ้ามาในงานแล้วไม่รู้จะโทรหาใครก้อเบอร์นี้ครับ จำเอาไว้ให้มั่น

ทั่นประธาน FS ช่วยขยายและแนะนำคำว่า เล้าโลม ให้เข้าใจหน่อยได้มั๊ยครับ ฮิ ฮิ :coolly-0010: :coolly-0046:

ขายสนใจไหม สีม่วงตามลายเซ็น

อยากรู้อยากถามอะไรยินดี

ขอบคุณค่ะ ^^
แต่อ้อขอซื้อมาแต่งเองดีกว่า แหะๆ อยากได้เดิมๆแค่เปลี่ยนเครื่องอ่าค่ะ

ระแวกเขียนผิดครับ ต้องละแวกครับ

ผมว่าลองมามิตติ้งวันนี้กันก่อนดีมั๊ยครับ งานใหญ่ ครบรอบ 7 ปี
มีรถสวย ๆ มากมาย เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ เยอะแยะ มาลองตัวแนวแต่ง ดูตัวอย่าง แถมได้รู้จักกันก่อนจะมีรถอีก
ตอนมีรถแล้วมาเข้าชมรมจะได้ไม่เขิน

ขอโทษที่ใช้ภาษาไทยไม่ค่อยแข็งแรงค่ะ :coolly-0041:

"ไวยากรณ์" เขียนแบบนี้ไม่ใช่หรอพี่ขา!!

คิคิ แกล้งหรอก.. หยอกเล่นนะค่ะ ^^

อยากแรงแต่สวนทางกับค่าน้ำมัน.. พี่จัดให้หนูได้มั้ยอ่ะ ^^
น้องอ้อ เอาเบอร์โทรมาดีกว่า เด๋วพี่จะโทรไปบอก :coolly-0031:

นั่นไง มันเป็นซะแบบเนี้ย

มีสาว ๆ มาทีไร เมิงพาระแวงทุกที

แล้วเจือกแม่นด้วยนะ

ฮ่า ๆ ๆ

รอดู :coolly-0046:

เบอร์อ้อโชว์อยู่ในประวัติส่วนตัวแล้วอ่าค่ะ... 555+

ไม่ต้องหรอกค่ะ ไม่เคยสังกัดใคร.. อ้อมาเดี่ยวๆ ตามความชอบของตนเองล้วนๆ

ซื้อเอง ใช้เองค่ะรับประกัน... :coolly-0029:

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ คุณอ้อ ผมเพิ่ง25เองครับ ^^

ไว้สักวันนึง อาจจะได้เจอตัวเป็นๆ กันครับ...:coolly-0033:

เช่นกันค่ะ... ไว้ซักวันมีขอตัวเองเมื่อไหร่ รอคอย.. (รอเงินมากกว่า ^^/'/)

อะไรกัน.น้องเค๊าเข้ามาแนะนำตัว เพราะชอบรถรุ่นนี้.คิดไปไกลเชียว.. สุภาพชนกันหน่อย..ครับ

ปกติมีมาล่อซื้อด้วยหรอค่ะ... -_-/'/

ผู้หญิงเลยเป็นเป้าเลยง่ะ ไม่ยุติธรรมเลย :coolly-0041:
หนูมาดีง่า....

ปกติมีมาล่อซื้อด้วยหรอค่ะ... -_-/'/

ผู้หญิงเลยเป็นเป้าเลยง่ะ ไม่ยุติธรรมเลย :coolly-0041:
หนูมาดีง่า....
คำว่า " ล่อซื้อ " มันมีตำนานครับ เป็นเรื่องโจ๊กของพวกเราชาวเซฟไทย ซึ่งมันโดนกันมานักต่อนักแล้ว
ประเภทผู้หญิงหน้าใหม่เข้ามาในเว็บ คุยไปคุยมา เสือกเป็นผู้ชาย แถมพวกเดียวกันอีกตะหาก
ออกแนวรายการสาระแนอ่ะ โดนอำกันให้เข็ดกันไป
อย่าไปคิดมากครับ ชมรมนี้ผู้ชายมันเยอะ เป็นผู้หญิงเข้ามาเป็นประชากรส่วนน้อย มันก้อย่อมเป็นไข่แดงเป็นเรื่องธรรมดาอยู่แล้ว

หวังว่าคงได้เจอกันในเร็ว ๆ นี้ครับ

คำว่า " ล่อซื้อ " มันมีตำนานครับ เป็นเรื่องโจ๊กของพวกเราชาวเซฟไทย ซึ่งมันโดนกันมานักต่อนักแล้ว
ประเภทผู้หญิงหน้าใหม่เข้ามาในเว็บ คุยไปคุยมา เสือกเป็นผู้ชาย แถมพวกเดียวกันอีกตะหาก
ออกแนวรายการสาระแนอ่ะ โดนอำกันให้เข็ดกันไป
อย่าไปคิดมากครับ ชมรมนี้ผู้ชายมันเยอะ เป็นผู้หญิงเข้ามาเป็นประชากรส่วนน้อย มันก้อย่อมเป็นไข่แดงเป็นเรื่องธรรมดาอยู่แล้ว

หวังว่าคงได้เจอกันในเร็ว ๆ นี้ครับ

อ๋อ! เป็นแบบนี้นี่เอง...
อ้อผู้หญิงทั้งแท่งค๊า... ไม่ต้องห่วง ฮ่าาาาาา :coolly-0046:

ขอโทษครับพี่น้อง เห็นกระทู้ผู้หญิงทีไร มากันเป็นฝนตกเลยนะ

ทำกันแบบนี้ เค้าก็รู้กันหมดสิว่าเราหูดำ ม่ายได้ๆ แบบนี้ต้องปรับเปลี่ยนกันหน่อย

ว่าแต่ว่า เจ้าของกระทู้ มีงบเท่าไหร่ครับ ถึงจะมาเล่น a31

นั่นสิครับ มีงบเท่าไหร่ ถ้างบถึงจะชี้เป้าให้ครับ มีเพื่อนกำลังจะขายอยู่คันนึง ขอบอกว่าคันนี้ถ้าขาย ใครได้ไปนี่สุดคุ้ม ทั้งของแต่ง ทั้งเครื่อง ทั้งช่วงล่าง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน