กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแนะนำตัวค่ะ+ขอคำแนะนำในการซื้อรถค่ะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย aorxiiz
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เป็นผู้หญิง ทำไมมีแท่งด้วยง่ะ...

ฮ่าๆๆๆ ผู้หญิงจริงๆค่ะพี่... ^^

ขอโทษครับพี่น้อง เห็นกระทู้ผู้หญิงทีไร มากันเป็นฝนตกเลยนะ

ทำกันแบบนี้ เค้าก็รู้กันหมดสิว่าเราหูดำ ม่ายได้ๆ แบบนี้ต้องปรับเปลี่ยนกันหน่อย

ว่าแต่ว่า เจ้าของกระทู้ มีงบเท่าไหร่ครับ ถึงจะมาเล่น a31

นั่นสิครับ มีงบเท่าไหร่ ถ้างบถึงจะชี้เป้าให้ครับ มีเพื่อนกำลังจะขายอยู่คันนึง ขอบอกว่าคันนี้ถ้าขาย ใครได้ไปนี่สุดคุ้ม ทั้งของแต่ง ทั้งเครื่อง ทั้งช่วงล่าง

ตอนนี้งบน้อย-น้อยจัดค่ะ.. กะหาประมาณ 2-2.5 ก็พอแล้วสำหรับการเริ่มต้นซื้อรถใช้เอง -_-/'/ กำหนดกับตัวเองไว้ว่าขอเดิมๆ สภาพนิ้งๆ เปลี่ยนเครื่องพอเรียกน้ำย่อย
นอกนั้นเก็บเงินแต่งไปเรื่อยๆค่ะ อ้อว่ารถที่ผู้ชายแต่ง มันมักจะไม่เข้ากับความชอบของผู้หญิงอ่ะ อย่างน้อยๆผู้หญิงก็คงไม่เอาคลัชแข็งขั้นเทพหรอกค่ะ เพราะกลัวน่องโตใส่ส้นสูงไม่สวย ^^

ว่าจะอ่านเฉยๆ....มาหลายหน้าแล้ว ยังไม่ค่อยมีเรื่องรถเท่าไหร่เลย
แต่ก็อมยิ้มกับ Step การออกตัวของหลายๆคนอยู่เหมือนกันนะ.. ออกตัวแรง ล้อฟรีกันเชียว
มาคาใจ ก็ไอ้ตรงผู้หญิงทั้งแท่งเนี่ยแหละครับ เลยอดรนทนไม่ได้ต้อง Post ซะหน่อย

หลับมาเฉลยด้วยนะครับ ว่าไอ้แท่งๆเนี่ย แท่งอะไร
พี่ชื่อต้น(ต้นอีกแล้ว เหมือน 435 เลย..) ..โสดครับ..

ปล.ของปล.อีกที พี่อยู่วงค์สว่างครับ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะพี่ต้น...
อ้อผู้หญิงจริงๆ จบจากสตรีนนท์มีแท่งคงจะเข้าได้หรอกค่ะ ^^/'/
ผู้หญิง 100% แม่ให้มายังไงยังงั้นเลย.. ฮ่าาาา

อ้ออยู่หน้าโรงหนังนครนนท์ค่ะ ^^

ขอบ้างดิพี่ๆ อยู่แถวนนท์ประจำ มีไรปรึกษาได้คับ

ถ้าไม่รู้จะพยายามถามมาให้คับ 555+

ยินดีที่ไม่รู้จัก(ชื่อ)ค่ะ ^^
แอ๊...ครูภาษาไทย

แล้วถ้า อั๋น+อ้อ ละครับ เหมาะสมนะผมว่า:coolly-0009:

อ้อยังไม่อยากมีครอบครัวติดอ่างนะค่ะ ^^

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ... คุณอั๋น

อ่อ... มาเฉลยแล้วนิ. ว่าแท่งไม่มี

พี่ก็สบายจายยยยยย... 5555

<!-- / next / previous links --> <!-- currently active users -->
<table class="tborder" align="center" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1" width="100%"> <tbody><tr> <td class="tcat" colspan="2"> ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </td> </tr> <tr> <td class="alt1" colspan="2"> A31453*, A31092, A31211

อ่ะ.. เห็นนะ....
</td> </tr> </tbody></table] <!-- end currently active users --> <!-- popup menu contents -->

ขอลงสนามเล่นด้วยคนนะครับพี่น้อง

ผมชื่อเบียร์ ใช้รถมานานจนขายไปแล้ว ตอนนี้ยังติดหนึบพราะมิตรภาพดีๆ
ไม่โสด ไม่ซิง จริงใจแต่ดูแลไม่ได้
--*
แนะนำในการซื้อรถ หารถสภาพดีๆก่อนเครื่องเดิมๆไปก่อนจะได้เข้าใจถึงรถมากขึ้น
เพราะรถเปลี่ยนเครื่องมาแล้ว เราไม่เข้าใจหรอกครับว่า เปลี่ยนมาเเล้วมันจะดีหรือป่าวเพราะแต่ละอู่มีแนวทางการวางเครื่องรายละเอียดแตกต่างกันครับ เครื่องตัวเดียวกันแต่วางงานออกมาจบไม่เหมือนกันครับ วิ่งได้แน่แต่วิ่งดีหรือป่าวอีกเรื่อง
ถ้ามีงบ20-2.5แสน

หารถเดิมๆมาลองขับดู แล้วลองทำให้มันสมบูรณ์วิ่งดูอารมณ์รถไปก่อนครับ อย่าพึ่งด่วนใจร้อนวางเครื่อง พอเรารู้ว่าระบบในรถมันทำงานยังไง มีรายละเอียดแบบไหน คราวนี้มาดูว่าเราจะทำอะไรต่อดีกว่าครับ คำแนะนำเยอะ เพราะโดนกันมาเยอะครับ

ขอต้อนรับสู่บ้านที่อบอุ่นและบ้ากามที่สุดใน social networkครับ

ขอลงสนามเล่นด้วยคนนะครับพี่น้อง

ผมชื่อเบียร์ ใช้รถมานานจนขายไปแล้ว ตอนนี้ยังติดหนึบพราะมิตรภาพดีๆ
ไม่โสด ไม่ซิง จริงใจแต่ดูแลไม่ได้
--*
แนะนำในการซื้อรถ หารถสภาพดีๆก่อนเครื่องเดิมๆไปก่อนจะได้เข้าใจถึงรถมากขึ้น
เพราะรถเปลี่ยนเครื่องมาแล้ว เราไม่เข้าใจหรอกครับว่า เปลี่ยนมาเเล้วมันจะดีหรือป่าวเพราะแต่ละอู่มีแนวทางการวางเครื่องรายละเอียดแตกต่างกันครับ เครื่องตัวเดียวกันแต่วางงานออกมาจบไม่เหมือนกันครับ วิ่งได้แน่แต่วิ่งดีหรือป่าวอีกเรื่อง

หารถเดิมๆมาลองขับดู แล้วลองทำให้มันสมบูรณ์วิ่งดูอารมณ์รถไปก่อนครับ อย่าพึ่งด่วนใจร้อนวางเครื่อง พอเรารู้ว่าระบบในรถมันทำงานยังไง มีรายละเอียดแบบไหน คราวนี้มาดูว่าเราจะทำอะไรต่อดีกว่าครับ คำแนะนำเยอะ เพราะโดนกันมาเยอะครับ

ขอต้อนรับสู่บ้านที่อบอุ่นและบ้ากามที่สุดใน social networkครับ

มันแสยงหู ก็ประโยคท้ายๆนี่แหละ น้าเบียร์

<!-- / next / previous links --><!-- currently active users -->
[TABLE class=tborder border=0 cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center> [TBODY][TR] [TD class=tcat colSpan=2> ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TR] [TR] [TD class=alt1 colSpan=2> A31453*, A31092, A31211

อ่ะ.. เห็นนะ....

[/TD] [/TR] [/TBODY][/TABLE]<!-- end currently active users --><!-- popup menu contents --]
อุตส่าห์เข้า ๆ ออก ๆ แว๊บไปแว๊บมาแล้ว ยังโดนจับเข้าจนได้

อ่อ... มาเฉลยแล้วนิ. ว่าแท่งไม่มี

พี่ก็สบายจายยยยยย... 5555

ฮ่าาาาา

--*
เพราะรถเปลี่ยนเครื่องมาแล้ว เราไม่เข้าใจหรอกครับว่า เปลี่ยนมาเเล้วมันจะดีหรือป่าวเพราะแต่ละอู่มีแนวทางการวางเครื่องราย ละเอียดแตกต่างกันครับ เครื่องตัวเดียวกันแต่วางงานออกมาจบไม่เหมือนกันครับ วิ่งได้แน่แต่วิ่งดีหรือป่าวอีกเรื่อง

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะพี่เบียร์...
เรื่องวางเครื่องอ้อไม่ค่อยมายด์เท่าไหร่ค่ะ... เอาเครื่องเดิมก็ได้ (ราคาจะได้ไม่สูงด้วย ^^)
แต่ที่อยากได้คือสภาพดีๆ ตัวถังดีๆ อ้อจะให้ความสำคัญตรงนี้มากกว่า
อยากได้รถทรงสวยๆเดิมๆอ่ะค่ะ.. ไม่อยากให้เหลี่ยมมันเพี้ยนไปเยอะ
อย่างรถมาสด้า 626 ที่บ้านตอนซื้อจากของมา สภาพนิ้งมากๆ สวยเลยแหละ
แต่ผ่านไปไม่กี่ปีสีที่หลังคากระเทาะออกมาซะแล้ว.. เลยนึกงงนี่หลังคามันไปโดนอะไรมารึเปล่าว่ะ?.. ตอนนี้เลยเอาไปทำสีแล้วค่ะ ให้ช่างขูดดูมันเหมือนโดนต้นไม้หล่นใส่ระหว่างประตูหน้ากับประตูหลังฝั่งคนขับจริงๆ โป๊ซะหนาเลยทำให้สีแตกกระเทาะ

แล้วรถพี่สาวที่เพิ่งซื้ออีก.. มาสด้าเหมือนกัน
สภาพที่โดนขูดมากับชนท้ายไม่เท่าไหร่... แต่พอเอาไปทำสีปุ๊บ..
ง่ะ!! รถผุตรงซุ้มล้อขวาแถมโดนชนฝั่งขวามาอีกด้วย...

อ้อเลยอยากจะดูภายนอกรถเป็นอะค่ะ ไม่อยากโดนหลอกแหละ.. เจ็บใจ!!

ฮ่าาาาา

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะพี่เบียร์...
เรื่องวางเครื่องอ้อไม่ค่อยมายด์เท่าไหร่ค่ะ... เอาเครื่องเดิมก็ได้ (ราคาจะได้ไม่สูงด้วย ^^)
แต่ที่อยากได้คือสภาพดีๆ ตัวถังดีๆ อ้อจะให้ความสำคัญตรงนี้มากกว่า
อยากได้รถทรงสวยๆเดิมๆอ่ะค่ะ.. ไม่อยากให้เหลี่ยมมันเพี้ยนไปเยอะ
อย่างรถมาสด้า 626 ที่บ้านตอนซื้อจากของมา สภาพนิ้งมากๆ สวยเลยแหละ
แต่ผ่านไปไม่กี่ปีสีที่หลังคากระเทาะออกมาซะแล้ว.. เลยนึกงงนี่หลังคามันไปโดนอะไรมารึเปล่าว่ะ?.. ตอนนี้เลยเอาไปทำสีแล้วค่ะ ให้ช่างขูดดูมันเหมือนโดนต้นไม้หล่นใส่ระหว่างประตูหน้ากับประตูหลังฝั่งคนขับจริงๆ โป๊ซะหนาเลยทำให้สีแตกกระเทาะ

แล้วรถพี่สาวที่เพิ่งซื้ออีก.. มาสด้าเหมือนกัน
สภาพที่โดนขูดมากับชนท้ายไม่เท่าไหร่... แต่พอเอาไปทำสีปุ๊บ..
ง่ะ!! รถผุตรงซุ้มล้อขวาแถมโดนชนฝั่งขวามาอีกด้วย...

อ้อเลยอยากจะดูภายนอกรถเป็นอะค่ะ ไม่อยากโดนหลอกแหละ.. เจ็บใจ!!
ถูกใจคันไหน ลองโพสต์ลิงค์ไว้ให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ เค๊าเข้ามาคอมเม้นต์ดูแระกันครับ

เด๋ว....ให้โช๊คนู๋ไปใส่เล่นๆซักชุดดีมั๊ยจ๊ะ.....เอิ๊กๆๆๆๆ

ถูกใจคันไหน ลองโพสต์ลิงค์ไว้ให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ เค๊าเข้ามาคอมเม้นต์ดูแระกันครับ

ค่ะ... ตอนนี้ขอจัดสรรงบประมาณก่อนนะคะ... ^^
ปัจจัยที่ 5 พร้อมเมื่อไหร่... จะโพสให้พี่ๆช่วยแนะนำค่ะ

(เผื่อเป็นของคนรู้จัก ใจดีลดให้หนู... คิคิ)

แต่ซื่อแน่นอนค่ะ... ขับ cef เนี่ยแหละ.. ชอบที่สุดแล้ว
หลงรักมาตั้งแต่ ม.6 แล้ว.. รอคอยที่จะได้มีของตัวเองซะที :coolly-0022:

เด๋ว....ให้โช๊คนู๋ไปใส่เล่นๆซักชุดดีมั๊ยจ๊ะ.....เอิ๊กๆๆๆๆ

ให้ฟรีไม่คิดเงินด้วยมั้ยค่ะ... :coolly-0044:

อยากเล่นกะเค้ามั่งจังเลย แต่วิญญานตามติดๆ
ยินดีต้อนรับคับ........

มาช้าไปป่ะเนี่ยยย...ผมอยู่แถวศาลายาคราบ
มีไรให้ช่วยก้อ ยินดีคราบ

งั้น รอเงินพร้อมดีกว่าครับแล้วค่อยหารถทีหลัง มีเงินแล้วเสียงดังได้ครับ
ส่วนหารถที่ไม่โดนหนักผมว่ามีโอกาส
หารถไม่ผุ ผมว่าก็ยังยาก น่าจะมีผุบ้างนะครับเพราะรถมันนานมาแล้วด้วย เรื่องนี้ ต้องทำใจหน่อยนึง
ถ้าใจเย็นๆไม่รีบ ผมว่ายังไง ไม่รอดได้ของดีสมราคาครับ

อยากเล่นกะเค้ามั่งจังเลย แต่วิญญานตามติดๆ
ยินดีต้อนรับคับ........

หลอนนนนนนนนน มั้ยล่าาาาาาาาาาาาาา...
ร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกนะเนี่ย ถึงได้ยอมขนาดนี้

ตากรูบ้างหล่ะบิ๊กกกกกก...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน