กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแนะนำตัวค่ะ+ขอคำแนะนำในการซื้อรถค่ะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย aorxiiz
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ประธานโทษครับ ขับKSR ด้วยหรอจ๊ะ มีโซนมั้ยอ่ะครับ พอดีผมก็ขับKSRเหมือนกัน เป็นหัวหน้าโซน Music Zone อ่ะครับ

เห็นในนี้ขับ KSR กันหลายคนเลยอ่ะครับ เลยอยากมีเพื่อนๆ รู้จักๆ

:coolly-0001::coolly-0001:

ไม่ได้ขับครับ แค่พูดให้มันคล้องกะ gtr เฉยๆ

^^

อ่ะ สวัสดีครับ ผมเบย์นะครับ
กำลังหาอยู่เหมือนกันครับ อยากเป็นสมาชิกแบบเต็มตัวซะที
ชอบมากมาย caf
อยู่นน เหมือนกับคุณอ้อเลย ผมอยู่พระราม7 บางกรวย

ยังไง มีอะไรสงสัย ผมถามแบบไม่เกรงใจเลยนะครับ อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักคะ พี่เบย์... (พี่รึเปล่าหว่า?)
อ้อก็ลั๊ลล๊าแถวนั้นแหละค่ะ บางกรวย พระราม 7 ท่าน้ำนนท์ ติวานนท์
ยกเว้นเสาร์-อาทิตย์จะสถิตอยู่ศาลายาอ่ะค่ะ ^^

ได้ความรู้มากเลย 4 หน้าแล้ว คริ คริ

ขายสนใจไหม สีม่วงตามลายเซ็น

อยากรู้อยากถามอะไรยินดี

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะพี่แฟรงค์... ^^
มีเรื่องปรึกษาแน่ค่ะ เยอะด้วย... ฮ่า

นุ๋ยังเด็กอยุ่เลย มาเรียกพี่ น่าน้อยใจ ในรูปยังใส่ชุดนักเรียนอยุ่เลย หึหึ:coolly-0041:

555 อยู่มานาน ถือว่าเป็นรุ่นพี่

เด็กสถาบันเดียวกันนี่หว่า 555+

เออ... นี่ผมก็เพิ่งจบมา 2 ปีเองว่ะครับน้องหมี

ขายสนใจไหม สีม่วงตามลายเซ็น

อยากรู้อยากถามอะไรยินดี

ห้ามขายของในบอร์ดนี้ครับจานโด

ปล. กระทู้ล่องูรึป่าวเนี่ย 555 แต่ยังไงก็ยินดีนะครับ ที่จะมีสาวๆเพิ่มมาอีกคนเด็กถาบันเดียวกันซะด้วย

[/SIZE]

ห้ามขายของในบอร์ดนี้ครับจานโด

ปล. กระทู้ล่องูรึป่าวเนี่ย 555 แต่ยังไงก็ยินดีนะครับ ที่จะมีสาวๆเพิ่มมาอีกคนเด็กถาบันเดียวกันซะด้วย

เออลืม ขอโทดที อายว่ะ....555+++ :coolly-0001:

มาแนะนำตัวค่ะ.. สมัครมาตั้งหลายวันแล้ว
ชื่อ อ้อค่ะ
จบจากพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ^^
ตอนนี้ทำงานแล้วค่ะ
วนเวียนแถวนนทบุรีกับศาลายาค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะค่ะ...

ตอนนี้ยังไม่มีรถเป็นของตัวเอง
คาดว่าจะซื้อปีหน้าค่ะ...
(ตอนนี้พูดเล้าโลมแม่ให้ใจอ่อนอยู่ เพราะแม่บอกว่า cef ไม่เหมาะกะอ้อ อ้อตัวเล็กเมื่อเทียบกะรถ)
คิดว่าคงจะ cef แน่นอนเพราะไม่ชอบรถรุ่นอื่นเลยในระแวกราคาเดียวกัน.. -_-/'/
เลยขอมาเก็บข้อมูล.. ความรู้.. จากพี่ๆทุกคนค่ะ

ขอความกรุณาด้วยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ ^^
เอ่อ น้องครับ เล้าโลมมันเป็นไวยกรณ์ที่ผิดความหมายในสถานการณ์แบบนี้ไม่ได้ใช้คำนี้นะครับ ( ใช้หว่านล้อมดูดีกว่านะ )
ระแวกเขียนผิดครับ ต้องละแวกครับ

ผมว่าลองมามิตติ้งวันนี้กันก่อนดีมั๊ยครับ งานใหญ่ ครบรอบ 7 ปี
มีรถสวย ๆ มากมาย เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ เยอะแยะ มาลองตัวแนวแต่ง ดูตัวอย่าง แถมได้รู้จักกันก่อนจะมีรถอีก
ตอนมีรถแล้วมาเข้าชมรมจะได้ไม่เขิน

ถ้ามาในงานแล้วไม่รู้จะโทรหาใครก้อเบอร์นี้ครับ จำเอาไว้ให้มั่น
0817729909 ออย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน