กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ มาแล้วกับคำเรียกร้องของทุกคน กับงาน King of Cefiro ตุลาคมนี้ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31782
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไปด้วยครับ

มีเปิดรับสมัครสมาชิกใหม่ครับ อยากได้เลข A31xxxx บ้าง

:coolly-0009:

มีแค่ 2 รุ่นหรอครับ

มีแค่นี้ครับเพราะไปขอแทรกจัดในงานของคนอื่นครับ

อ่ออ แบบนนี้ไม่มีอะไรไปสู้กะเขา 555

เวลาจัดงานให้วิ่งกันได้หลายๆรุ่น ก็ไม่ค่อยมีคนไปวิ่ง

แล้วใครจะอยากจัดงานให้ละคับ เลยต้องไปขอแทรกเค้าจัดรุ่นในตำนานแบบนี้ล่ะคับ
:coolly-0003:

เวลาจัดงานให้วิ่งกันได้หลายๆรุ่น ก็ไม่ค่อยมีคนไปวิ่ง

แล้วใครจะอยากจัดงานให้ละคับ เลยต้องไปขอแทรกเค้าจัดรุ่นในตำนานแบบนี้ล่ะคับ:coolly-0003:
กดถูกใจตรงไหนวะ......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน