กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ มาแล้วกับคำเรียกร้องของทุกคน กับงาน King of Cefiro ตุลาคมนี้ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31782
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

อย่าไปแซดดดดดดดดดด บนถนน เข้ามาแซดดดดดดดดดด ในสนาม น่ะครับ 27 นี้ครับ

อีกไม่กี่วันแล้วครับ จะซ่า.แฟร้ดดดดให้ถูกที่...เชิญครับ

อีกไม่กี่วันแล้วครับ

งานนี้ไม่จำเป็นว่าใครแพ้หรือชนะเเต่เพื่อให้คำว่า KING OF CEFIROยังคงอยู่สืบต่อไปครับ​

สนุกแน่นอนครับ
งานนี้ไม่จำเป็นว่าใครแพ้หรือชนะเเต่เพื่อให้คำว่า KING OF CEFIROยังคงอยู่สืบต่อไปครับ​

ชื่อนี้การันตีความสนุกแน่นอน ตำนานนี้มีมานาน KING OF CEFIRO ไม่ลองสัมผัสย่อมไม่รู้ เชิญทุกท่านครับ

ฝากข่าวประชาสัมพันธ์เพิ่มเติมครับ สำหรับสมาชิกที่ต้องการไปปลดปล่อยพลังความแรง ไม่ได้มีเพียงแต่รุ่น Prince of Cefiro และ King of Cefiro นะครับ

ข่าวอัพเดทล่าสุดได้เพิ่มรุ่น Bracket 14.xx หรือ 15.xx วินาที รุ่นใดรุ่นหนึงแล้วแต่ความเหมาะสมเพิ่มอีกรุ่น ค่าสมัครค่าว่าราวๆ 500 บาท(อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงเพิ่มหรือลดได้)

ส่วนท่านที่ไม่ประสงค์จะลงแข่ง ก็สามารถเอารถสุดรักสุดแรงไปวิ่งลองดูเวลาก็ได้ครับ ค่าสมัครซ้อมวิ่งดูเวลาคันละ 200 บาทเท่านั้น

เริ่มวิ่งซ้อมได้ตั้งแต่เวลา 15.00 - 18.00 น.ครับ เพราะหลังจากนี้ทางสนามจะต้องทำการราดน้ำยาโค๊ทแทรคไว้สำหรับการแข่งขันครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน