กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านไหนรับล้างโคมไฟโปรเจคเตอร์บ้างเอาแบบเนียนๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31737
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31737

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
อยากรู้ที่ล้างโคมไฟโปรเจคเตอร์อะครับ
เปลี่ยนเป็นไฟ xenon แล้วมันก้อไม่สว่างเลย:coolly-0001:
เอาแบบเนียนๆกลัวน้ำเข้าเวลาแกะออกมาแล้วกลัวจะซีนไม่แน่น:coolly-0033:
ใครรุชี้ทางที่กลางคืนขับแล้วมองไม่เห็นเลย:coolly-0018:

ผมไม่รู้ที่ไหน ผมไม่ใช้ร้าน แต่ผมล้างและทำเอง มาดูที่รถผมก่อนก็ได้ถ้าไว้ใจและสนใจผมทำให้ครับ 600บาทครับ
(089)533-4428

อยากรู้ที่ล้างโคมไฟโปรเจคเตอร์อะครับ
เปลี่ยนเป็นไฟ xenon แล้วมันก้อไม่สว่างเลย:coolly-0001:
เอาแบบเนียนๆกลัวน้ำเข้าเวลาแกะออกมาแล้วกลัวจะซีนไม่แน่น:coolly-0033:
ใครรุชี้ทางที่กลางคืนขับแล้วมองไม่เห็นเลย:coolly-0018:
ว่าอยู่ไฟหน้ามึงนิไม่สว่างเลย

ผมไม่รู้ที่ไหน ผมไม่ใช้ร้าน แต่ผมล้างและทำเอง มาดูที่รถผมก่อนก็ได้ถ้าไว้ใจและสนใจผมทำให้ครับ 600บาทครับ
(089)533-4428
ผมจะโทรไปครับพี่:coolly-0022:

ล้างเองเลยสิคับ พี่แชมป์กลาง ช่วงนี้แดดแรงๆอยู่ เวลาเหมาะ

ล้างกันเก่งจังสงสัยต้องล้างเองแล้ว:coolly-0033:

นั่นอะดิ...แกะยังงัย
ทำยังงัย...แล้วน้ำไม่เข้าหรอคับ
บอกกันบ้างดิค้าบพี่น้องค้าบบบบบบบบบบ :)

ผมรู้มาว่ามันมีที่ตั้งไฟให้มันสว่างทำยังไงอะ:coolly-0018:

ผมรู้มาว่ามันมีที่ตั้งไฟให้มันสว่างทำยังไงอะ:coolly-0018:

ไม่เคยเห็น ที่ตั้งไฟให้สว่าง มีแต่ตั้งให้สูงให้ต่ำ ซ้าย/ขวา

ล้างโคมเสร็จอย่าลืมตั้งไฟใหม่ด้วยนะคับ
ทั้งต่ำทั้งสูงทั้งตัดหมอก.. :coolly-0009:

ล้างเองครับ ไม่ยากเท่าไหร่ ใช้แหวนเบอร์ 10

แต่ค่านวดหลังตอนเสร็จแล้ว นี่สิ แพงเหลือเกินครับ

ยิ่งดาวเยอะ ก็ยิ่งแพง หุหุ

ล้างเองครับ ไม่ยากเท่าไหร่ ใช้แหวนเบอร์ 10

แต่ค่านวดหลังตอนเสร็จแล้ว นี่สิ แพงเหลือเกินครับ

ยิ่งดาวเยอะ ก็ยิ่งแพง หุหุ
อยากนี้ต้องนวดซะแล้วไปไป:coolly-0010:

มารอชมวิธีการล้างเหมือนกันครับ ใส่ xenon ไปแล้วมัวหมองเหลือเกิน

กรูล้างเองเนี่ย สนใจ มาที่บ้านเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน