กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อสั่งเสื้อนะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31413
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

จูซ พี่ขอสั่งเสื้อ 2 ตัวครับ
size xxl 1 ตัว size m 1 ตัว
รวม 2 ตัว นะครับ :dribble:

จูซ พี่ขอสั่งเสื้อ 2 ตัวครับ
size xxl 1 ตัว size m 1 ตัว
รวม 2 ตัว นะครับ :dribble:

xxl อ่ะรู้ว่าใครใส่ แต่ M เนีย สั่งให้ใครเหรอ หุ หุ

ป๋าลองครับ...

ผมเก่งบางแสนเอาด้วยตัวนึงครับ....

เอาไซร้ซอกคอ....เอ๊ย!!!!!..ไซร้ M ครับป๋า แฮ่ะๆๆๆๆๆ

ป๋าลองครับ...

ผมเก่งบางแสนเอาด้วยตัวนึงครับ....

เอาไซร้ซอกคอ....เอ๊ย!!!!!..ไซร้ M ครับป๋า แฮ่ะๆๆๆๆๆ

รับทราบครับ และใกล้ปิดยอดสัปดาห์หน้าจะสั่งแร้วครับ ใครต้องการอีกสั่งได้ที่จูซ ประธานกลุ่ม Cef@non ครับ สั่งตัดครั้งนี้ครั้งเดียวตามสั่งไม่ตัดสำรองหรือเผื่อแต่อย่างใด...ครับ

เสื้อกลุ่ม Cef@non ตกลงราคาได้แล้วนะครับ ตัวละ 160.- บาท สมาชิกผู้ใดสั่งจองไว้ช่วยโอนเงินเข้าบัญชีธนาคารทหารไทย จำกัด (มหาชน)
บัญชีเงินฝากออมทรัพย์เลขที่ 071-2-17588-4
ชื่อบัญชี นายจำลอง พวงบุบผา
โอนแล้วส่งข้อความบอกด้วยนะครับ หรือนำมาให้ด้วยตัวเองหรือฝากสมาชิกกลุ่มมาก็ได้ครับ จะได้เร่งดำเนินการตามที่สั่งจองกันไว้นะครับ...ขอให้จ่ายเงินภายในสัปดาห์หน้านะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน