กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อสั่งเสื้อนะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31413
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

น้ายุทธที่ส่งข้อความมาแจ้งไซค์เสื้อได้แก้ไขให้แล้วนะครับ..

<HR style="COLOR: #d1d1e1" SIZE=1> <!-- / icon and title --><!-- message -->
รับทราบครับ...ค่าเสียหาย

เด๋วเก่งฝากไปนะครับ

เอาเอ๊กแอล กับแอลนะ คับ เจ๊บอกว่ามันใหญ่ไป

ป๋าลองก๊าบ

ค่าเสื้อป๋มเด๋วมีใครมาบางแสนป๋มฝากปายให้นะก๊าบ

ขอบคุณก๊าบบบ

ปล.อยากด้ายๆๆๆๆ

เสื้อผมด้วยนะป๋าลอง สมาชิกใหม่630 side xxl ครับป๋า สมัครใหม่ยังไม่ได้ของอะไรเลยครับ :redface: ขอบคุณครับ:redface:

เสื้อผมด้วยนะป๋าลอง สมาชิกใหม่630 side xxl ครับป๋า สมัครใหม่ยังไม่ได้ของอะไรเลยครับ :redface: ขอบคุณครับ:redface:

555...เพิ่งสมัครยังไม่ได้ของ พี่สมัครมาตั้งนานแระก็ยังไม่ได้เหมือนกัน...อ่ะ..ล้อเล่น...
ตอนเนี้ยสติกเกอร์ตัดเสร็จแล้วในส่วน A31601 เป็นต้นไป ส่วนเสื้อสัปดาห์นี้นัดรับของ เพราะฉะนั้นสัปดาห์หน้าจะแจกจ่ายล่ะ ต่างจังหวัดเด้วส่งไปให้ไปต้องกังวลใจ๋....
เออ.ไอ้ที่พูดกันเนี่ยเสื้อชมรมหรือเสื้อกลุ่ม Cef@non กันแน่..ฮ่ะ

ผมเอาด้วยครับป๋า M 2 ตัว XL 2 ตัว โอนเงินแล้วจะโทรไปบอกป๋าครับ 4ตัวเป็น 640 บาทครับ เสื้อกล่มครับ
089-0166888

ป๋าลองมีเบอร์ M เก็บไว้ให้ตัวนะคับเดี๋ยววันศุกร์เข้าไปเอาคับ

เสื้อกลุ่ม Cef@non ตัดเสร็จแล้วนะครับ ผู้ใดว่างหรือผ่านมาทางงามวงศ์วานเข้ามารับได้เลยนะครับ..
โอ๊ด A31424 รับแล้ว 1 ตัว
น้องแนน A31533 รับแล้ว 2 ตัว

:cry: ซวยแล้วครับผมทำไงดีพี่ออยช่วยด้วยกว่าจะกลับวันที่23นะครับป๋าครับSydneyครับทำไงดีครับแนะนำหน่อยครับ
ราคาเดียวกันทุกขนาดไม่เข้าเนื้อหรอกงานเนี้ย...(คราวทีแร้วเจ็บเยอะมีบทเรียนแต่ไม่รุจะเข็ดหรือป่ะนะซิ) ยังงัยจะเก็บเงินก่อนเมื่อได้ราคาที่ชัดเจนแล้วค่อยตัดทีหลัง ใครสั่งอย่างเดียวไม่จ่ายตังค์ก็ไม่ตัดให้นะ....เอิ้ก.เอิ้ก....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน