กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** สรุปผลการ Vote ประธาน Cefiro-Thailand คนที่ 4 รอบแรก ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไอ้ฟวยเอ้ย นอนหลับทับสิทธ์ โตซะทีดิเมิงเนี้ย...

แค่ประธานชมรมยังไม่ให้ความร่วมมือ ถ้าเมิงเลือกตั้ง สส.ได้จิง ๆ เมิงจะไหวหรือว่ะ แค่ให้คลิกผ่านหน้าจอคอม ยังทำไม่ได้ นับอะไรจะเดินออกจากบ้านไปคูหาเลือกตั้ง เยาวชนรุ่นใหม่ เค้าไม่เป็นกันแบบนี้แล้ว

วัน ๆ เอาแต่พิมพ์ "มีไรกัน ครับ" ในกระทู้นั้น กระทู้นี้ เวร.... :coolly-0036:

เด๋วจะซ่อมให้หนักเลย :coolly-0004:

<!-- / message --><!-- sig --]
ผมก้อไม่ได้โหวต :coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:
แต่ผมไปเลือกตั้งนะ 5555555555555555

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอแสดงความยินดีกับประธานฯ คนใหม่ด้วยครับ

ขอให้นำพานาวานี้ฟันฝ่าอุปสรรค
ต่อไปในภายภาคหน้า
ขอให้สมาชิกทุกคน
ร่วมแรงใจกัน

ขอแสดงความยินดีกับประธานฯ คนใหม่ด้วยครับ

ขอให้นำพานาวานี้ฟันฝ่าอุปสรรค
ต่อไปในภายภาคหน้า
ขอให้สมาชิกทุกคน
ร่วมแรงใจกัน
เค๊ายังโหวตกันไม่เสร็จเลยเจ๊ย์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน