กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***โหวตรอบแรก *** ประธาน cefiro-thailand คนที่ 4

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
Staff Member
Administrator
Cefiro-Thailand Members
Registered
กระทู้ Vote ประธาน cefiro-thailand คนที่ 4 ครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/22433

ใครติดปัญหา ไม่สามารถ Vote ได้
แจ้งให้ทราบด้วยครับ จะได้ให้ความช่วยเหลือถูกครับ

จำนวนการ Vote ปัจจุบัน 183 ครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

โหวตใครดีน้อ! คนดีมีความสามารถทั้งนั้น:coolly-0009:

ผ่านเวลาไปร่วมครึ่งทางแล้วครับ
สมาชิก เพิ่งเข้าไป Vote ร้อยกว่าๆ จากเลขสมาชิกร่วมพัน

อยากให้ประธานชมรมเป็นใคร ต้องช่วยกันร่วมกำหนดครับ

Up !

เหลืออีก 3 วัน
กระทู้ปิดเวลา 09:34:25 ของวันที่
06-08-2009

Up ปายยยยย !

โหวตไม่ได้ครับ

สมาชิกที่ Vote ไม่ได้ เด๋วผมจะให้ลงคะแนนต่างหาก หลังจากที่ Vote ปกติ
ปิดรับการ Vote แล้ว และจะบวกคะแนน พร้อมแจ้งให้ทราบอย่างเป็นทางการอีกทีครับเพราะฉะนั้นตอนนี้มีสมาชิก 2 ท่าน ที่ยัง Vote ไม่ได้

(ที่ต้องทำอย่างนี่ เพราะคิดวิธีอื่นไม่ออกจริงๆครับ)

สมาชิกที่ Vote ไม่ได้ เด๋วผมจะให้ลงคะแนนต่างหาก หลังจากที่ Vote ปกติ
ปิดรับการ Vote แล้ว และจะบวกคะแนน พร้อมแจ้งให้ทราบอย่างเป็นทางการอีกทีครับเพราะฉะนั้นตอนนี้มีสมาชิก 2 ท่าน ที่ยัง Vote ไม่ได้

(ที่ต้องทำอย่างนี่ เพราะคิดวิธีอื่นไม่ออกจริงๆครับ)

ขอบคุณครับ :coolly-0033:

เหลือไม่กี่ชั่วโมงแล้วครับ

วันสุดท้ายแล้วนะคับ

ใครยังไม่ได้ลงคะแนน รีบเลยนะคับ

อย่านอนหลับทับสิทธิ์นะคับบบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน