กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แปร๋น..แปร๋น..ประกาศชมรม Cefiro-Thailand เรื่อง การรับสมัครสมาชิกชมรม เพื่อการคัดเลือกเป็นประธานชมรม Cefiro-Thailand คนที่ ๔

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ณ วันนี้ยังไม่มีรายชื่อผู้ใดเข้ามาอาสาเพื่อให้สมาชิกร่วมกันโหวตทำหน้าที่นี้ จึงขอขยายเวลาไปถึงสิ้นเดือน 29 ก.ค.2554 ถ้ายังไม่มีอีก ทรัพย์สินและสิทธิต่างๆ ของชมรมก็จะนำไปถวายวัดล่ะกัน..555

ณ วันนี้ยังไม่มีรายชื่อผู้ใดเข้ามาอาสาเพื่อให้สมาชิกร่วมกันโหวตทำหน้าที่นี้ จึงขอขยายเวลาไปถึงสิ้นเดือน 29 ก.ค.2554 ถ้ายังไม่มีอีก ทรัพย์สินและสิทธิต่างๆ ของชมรมก็จะนำไปถวายวัดล่ะกัน..555

555+ ป๋ายังมีอารมณ์ขันอีกวุ้ย :coolly-0010: :coolly-0046:

งั้นสมาชิกก็กลายเป็นเด็กวัดกันละน๊า....... :coolly-0046:

น้าจอห์น(บางกรวย) ครับอีก1ท่านที่ผมคิดออก
น้าจอห์น..ยังไม่เข้ามาสละสิทธิครับ
คราวนี้ได้บุญกันทั้งชมรมแน่..

สรุป ประธานชมรม CEFIRO-THAILAND คนต่อไปนี่
คือเจ้าอาวาธวัด.....โอเคเลยฮ้า

สรุป ประธานชมรม CEFIRO-THAILAND คนต่อไปนี่
คือเจ้าอาวาธวัด.....โอเคเลยฮ้า
วัดเซฟิโรอโศการาม บริหารงานโดยสมภารบิ้ก(ไม่กินไก่):coolly-0010:

จริงๆแล้วอยากจะเสนอชื่อบุคคลหนึ่งซึ่งเฝ้าดูมานานแล้ว
แต่กลัวเดี๋ยวจะได้รับคำตอบเหมือนๆกับทุกๆคน คือขอสละสิทธิ์
เท่าที่เฝ้าดูมาตลอดเค้าคนนี้เป็นคนค่อนข้างใจเย็น มีเหตุและผล
จากที่เคยได้นั่งคุยกันถึงจะไม่กี่ครั้ง
แต่สัมผัสได้ถึงอะไรหลายๆอย่างที่อยู่ในตัวของบุคคลนี้
คนๆนั้นคือ A31453 หรือพี่ต้นนิทานครับ

ข้อสำคัญ
ไม่อยากให้ทุกคนที่ถูกเสนอชื่อขึ้นมา ขอสละสิทธิ์
เพราะมันจะไม่ต่างกับนักมวยที่ยอมแพ้คู่ต่อสู้ ตั่งแต่ยังไม่ได้ขึ้นชก
การที่เราจะเดินไปให้ถึงจุดหมายปลายทางได้นั้นสิ่งสำคัญคือเราต้องเริ่ม จากก้าวแรกที่มั่นคง
หากทุกคนมัวแต่นั่งคิดว่าจะเริ่มอย่างไรแต่ไม่กล้าที่จะเริ่ม
แล้วเมื่อไรเราจะไปถึงจุดหมายกันละครับ

ผมขอบคุณแป๊ะมากๆเลยครับ สำหรับความไว้วางใจ เสนอชื่อผม
แต่ผมต้องปฏิเสธ เช่นกันครับ

ตำแหน่งนี้ เป็นหน้าเป็นตาชมรม ซึ่งถือได้ว่าเป็นกลุ่มรถกลุ่มหนึ่งในสังคม
ที่ได้การยอมรับอย่างกว้างขวาง ไม่ว่าจะไปไหนมาไหน เห็นรถ และ Sticker ติดรถ
ได้ทั่วไป ซึ่งการปกครอง หรือนำพาสมาชิกทั้งหมดนี้ ไม่สามารถใช้คุณวุฒิอย่างเดียวเท่านั้น แต่จำเป็นต้องมีวัยวุฒิ ประสบการณ์ อารมณ์ การตัดสินใจ และอะไรอีกหลายๆอย่าง
ที่จะทำให้สมาชิก และชมรมทั้งหมด อยู่รอดปลอดภัย และเป็นที่ยอมรับ ต่อสังคมรถ
รอบๆ ข้างเราอีกมากมาย

ทุกวันนี้ภาพลักษณ์ ของรถรุ่นที่เราใช้ ออกจะไปในแนวทางที่ไม่ดีซะเป็นส่วนมาก
การจะมีประธานชมรมซักคน ควรเป็นบุคคลที่มีเวลาทุ่มเทให้ มีความพร้อม และมั่นคง
เป็นทุนเดิม เพื่อจะนำพาเราทั้งหมด ให้ยังคงใช้รถต่อไปอย่างมีความสุขได้
ซึ่งด้วยภาระหน้าที่ ความรับผิดชอบเรื่องงานของผมเป็นอุปสรรคที่ไม่สามารถทุ่มเทให้
ชมรมได้เต็มที่

จึงต้องขอปฏิเสธ ด้วยเหตุผลเหล่านี้ครับ

ดูๆไป พี่เหวกก็เข้าตาเหมือนกันเนอะ 5555

เป็นไปไม่ได้เลย อย่ามาแถเลย 5555+

คุณสมบัติพี่ไม่ได้เลย น้องบิ๊กแหละเหมาะสมที่สุด :coolly-0010: :coolly-0039: :coolly-0003:

A31243 สื่อ มวนชล คนจริงเสียงจริงไม่กลัวไคร เหมือนชูวิท แป๊ะ
มผมว่าน้าบิ๊กอะได้นะ จัดไป1เสียง

A31243 สื่อ มวนชล คนจริงเสียงจริงไม่กลัวไคร เหมือนชูวิท แป๊ะ
มผมว่าน้าบิ๊กอะได้นะ จัดไป1เสียง

เพื่อนๆเขาให้มันเป็นหมดแล้วพี่ เหลือแต่ยังไม่ออกสื่อแค่นั้นแหละ:coolly-0029:

ผมขอบคุณแป๊ะมากๆเลยครับ สำหรับความไว้วางใจ เสนอชื่อผม
แต่ผมต้องปฏิเสธ เช่นกันครับ

ตำแหน่งนี้ เป็นหน้าเป็นตาชมรม ซึ่งถือได้ว่าเป็นกลุ่มรถกลุ่มหนึ่งในสังคม
ที่ได้การยอมรับอย่างกว้างขวาง ไม่ว่าจะไปไหนมาไหน เห็นรถ และ Sticker ติดรถ
ได้ทั่วไป ซึ่งการปกครอง หรือนำพาสมาชิกทั้งหมดนี้ ไม่สามารถใช้คุณวุฒิอย่างเดียวเท่านั้น แต่จำเป็นต้องมีวัยวุฒิ ประสบการณ์ อารมณ์ การตัดสินใจ และอะไรอีกหลายๆอย่าง
ที่จะทำให้สมาชิก และชมรมทั้งหมด อยู่รอดปลอดภัย และเป็นที่ยอมรับ ต่อสังคมรถ
รอบๆ ข้างเราอีกมากมาย

ทุกวันนี้ภาพลักษณ์ ของรถรุ่นที่เราใช้ ออกจะไปในแนวทางที่ไม่ดีซะเป็นส่วนมาก
การจะมีประธานชมรมซักคน ควรเป็นบุคคลที่มีเวลาทุ่มเทให้ มีความพร้อม และมั่นคง
เป็นทุนเดิม เพื่อจะนำพาเราทั้งหมด ให้ยังคงใช้รถต่อไปอย่างมีความสุขได้
ซึ่งด้วยภาระหน้าที่ ความรับผิดชอบเรื่องงานของผมเป็นอุปสรรคที่ไม่สามารถทุ่มเทให้
ชมรมได้เต็มที่

จึงต้องขอปฏิเสธ ด้วยเหตุผลเหล่านี้ครับ
ได้ยินได้รู้จักชื่อเสียงนี้มานานมากเรยนะ"ต้น นิทาน"เนี่ย..
ตั้งแต่ยังไม่มีเซฟไทยด้วยซ้ำ
ประสบการณ์คงไม่ต้องพูดถึง..

แม๊...เสี้ยดายจังงงงงง...... :coolly-0017:

ได้ยินได้รู้จักชื่อเสียงนี้มานานมากเรยนะ"ต้น นิทาน"เนี่ย..
ตั้งแต่ยังไม่มีเซฟไทยด้วยซ้ำ
ประสบการณ์คงไม่ต้องพูดถึง..

แม๊...เสี้ยดายจังงงงงง...... :coolly-0017:

น้ามาเปิดเผยตัวเองว่าแก่...... นะเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน