กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แปร๋น..แปร๋น..ประกาศชมรม Cefiro-Thailand เรื่อง การรับสมัครสมาชิกชมรม เพื่อการคัดเลือกเป็นประธานชมรม Cefiro-Thailand คนที่ ๔

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อื่มมมม สละสิทธิ์กันหมดเลย

เชื่อพี่เฮ๊อ........สมัครเลย :coolly-0003:

คุณสมบัติได้ แต่อาจติดกฎหมาย กกต. ซึ่งหลังจบเลือกตั้งอาจไม่ได้รับการรับรองสิทธิ เพราะว่า

"ไม่ได้ใช้รถ A31"

อันนี้อาจจะเป็นประเด็นให้ฝ่ายแค้น เอ๊ย..! ฝ่ายค้านนำเข้ามาถกเถียงกันในที่ประชุมสภา :coolly-0046: :coolly-0010:

แต่ก็ไม่น่าจะมีปัญหานะ ถ้ากฎหมาย(ชมรม)ไม่ได้ระบุไว้ :coolly-0039:

ใจจริงผมอยากให้พี่ออยเป็นประธานต่อจากพี่ลอง
เพราะพี่ออยเหมือนชูวิทย์

เชื่อพี่เฮ๊อ........สมัครเลย :coolly-0003:

คุณสมบัติได้ แต่อาจติดกฎหมาย กกต. ซึ่งหลังจบเลือกตั้งอาจไม่ได้รับการรับรองสิทธิ เพราะว่า

"ไม่ได้ใช้รถ A31"

อันนี้อาจจะเป็นประเด็นให้ฝ่ายแค้น เอ๊ย..! ฝ่ายค้านนำเข้ามาถกเถียงกันในที่ประชุมสภา :coolly-0046: :coolly-0010:

แต่ก็ไม่น่าจะมีปัญหานะ ถ้ากฎหมาย(ชมรม)ไม่ได้ระบุไว้ :coolly-0039:
55555 CEFIRO มันอยู่ในสายเลือดคับพี่
มันไม่ได้อยู่ที่แค่รถเพียงคันเดียว 5555

.... เมื่อคุณไม่มีเซฟิโร่ แล้วคุณจะมาบอกว่ารักเซฟิโร่ได้อย่างไร...

คุ้นมั๊ย5555

55555 CEFIRO มันอยู่ในสายเลือดคับพี่
มันไม่ได้อยู่ที่แค่รถเพียงคันเดียว 5555

ลุยเลยน้อง พี่ +1 ให้เลย

เชื่อสายตาพี่เห๊อะ... น้องมีรังสีออร่าในตัว อิ อิ อิ :coolly-0010: :coolly-0044:

จริงๆนะเนี่ยไม่ได้พูดเล่น

ไอแน็คอะเหรอ......

อันนี้ทางด้านสรีระอาจจะเป็นปัญหาให้ลูกพรรคมองข้ามได้ครับ

บิ๊กมีอะไรมากกว่าที่คุณคิด...........เลือดใหม่แห่งเซฟไทย
รถคันไหนๆ ก็ไซฟไทยเหมือนเดิมครับ
เป็นประธานไปเถอะบิ๊ก จะได้ยุบ71สักที

อันนี้ทางด้านสรีระอาจจะเป็นปัญหาให้ลูกพรรคมองข้ามได้ครับ

บิ๊กมีอะไรมากกว่าที่คุณคิด...........เลือดใหม่แห่งเซฟไทย
รถคันไหนๆ ก็ไซฟไทยเหมือนเดิมครับ
เป็นประธานไปเถอะบิ๊ก จะได้ยุบ71สักที
เฮ้ยยยย อย่าเล่นอย่างนี้ เดี๋ยวผีผลัก 555

จริงๆแล้วอยากจะเสนอชื่อบุคคลหนึ่งซึ่งเฝ้าดูมานานแล้ว
แต่กลัวเดี๋ยวจะได้รับคำตอบเหมือนๆกับทุกๆคน คือขอสละสิทธิ์
เท่าที่เฝ้าดูมาตลอดเค้าคนนี้เป็นคนค่อนข้างใจเย็น มีเหตุและผล
จากที่เคยได้นั่งคุยกันถึงจะไม่กี่ครั้ง
แต่สัมผัสได้ถึงอะไรหลายๆอย่างที่อยู่ในตัวของบุคคลนี้
คนๆนั้นคือ A31453 หรือพี่ต้นนิทานครับ

ข้อสำคัญ
ไม่อยากให้ทุกคนที่ถูกเสนอชื่อขึ้นมา ขอสละสิทธิ์
เพราะมันจะไม่ต่างกับนักมวยที่ยอมแพ้คู่ต่อสู้ ตั่งแต่ยังไม่ได้ขึ้นชก
การที่เราจะเดินไปให้ถึงจุดหมายปลายทางได้นั้นสิ่งสำคัญคือเราต้องเริ่ม จากก้าวแรกที่มั่นคง
หากทุกคนมัวแต่นั่งคิดว่าจะเริ่มอย่างไรแต่ไม่กล้าที่จะเริ่ม
แล้วเมื่อไรเราจะไปถึงจุดหมายกันละครับ

ข้อสำคัญ
ไม่อยากให้ทุกคนที่ถูกเสนอชื่อขึ้นมา ขอสละสิทธิ์
เพราะมันจะไม่ต่างกับนักมวยที่ยอมแพ้คู่ต่อสู้ ตั่งแต่ยังไม่ได้ขึ้นชก
การที่เราจะเดินไปให้ถึงจุดหมายปลายทางได้นั้นสิ่งสำคัญคือเราต้องเริ่ม จากก้าวแรกที่มั่นคง
หากทุกคนมัวแต่นั่งคิดว่าจะเริ่มอย่างไรแต่ไม่กล้าที่จะเริ่ม
แล้วเมื่อไรเราจะไปถึงจุดหมายกันละครับ

ถูกใจ..โว้ย...
เออ.ขอโทษ ครับก็ได้..:coolly-0044:

ไอแน็คอะเหรอ......

:coolly-0043::coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน