กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามเรื่องรอบเครื่องกับเสียงเทอร์โบหน่อยครับ++++++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Expressway
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ของผมวิ่ง 100 รอบเครื่อง 3000 รอบ เครื่อง20โบ เกียร์ธรรมดา แต่เฟืองท้ายเคยมีคนบอกเดิม มากๆ เลยอยากรู้ว่าอัตราทดเดิมประมาณเท่าไหร่ แล้วท่าจะใส่ 4.1 เต็ดเนี่ยมันจะขับอยากไหม เวลาเข้าโค้ง

ไม่รู้ใครวิ่งกันอยางไร ของผม25detวิ่ง120รอบอยู่ที่ปะมาณ2500-2600เฟื่องท้าย4.3คับวายสายโดยk-sportคับ

ของผม 25 โบ เวลเหยียบบูสต์มามันก็วี๊ดดัง เวลาโบบูสต์มันก็ดังเปนปกติแหละครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน