กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถาม กล่อง power fc

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย llnvllsvllsv
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

llnvllsvllsv

Registered
อยากทราบว่า กล่อง ตัวนี้ราคาประมาณเท่าใหร่ครับ อยากหามาใส่จูนเติม e85 หรือพี่ๆคนใหนแนะนำทีมีงบ 14 k เองครับ เครื่อง RB25DET :coolly-0006:

ขอบคุณครับ ^_^

ราคามีตั้งแต่ 10,000 - 20,000 เลยคับแล้วแต่จังหวะที่จะหาได้