กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:::สุขสันต์วันเกิดพี่ยศประธานกลุ่มบางแสน A31623 10/03/2009 คับ:::

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31753
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31753

-= APiNlOvE =- โลมาบางแสน
Cefiro-Thailand Members
ขอให้พี่ยศประธานกลุ่มบางแสนเราจงมีแต่ความสุขความเจริญ..ไม่เจ็บไม่ไข้..วันนี้เลี้ยงไหน..บอกหลังไมค์ด้วยนะพี่..อิอิ :biggrin: :biggrin:

เงอะ...มาอีกทู้นึง...เอ้าโชนนนนนนนนแก้ว...:dribble:
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ยศ....มีความสุขมากๆ พบพานแต่สิ่งดีๆในชีวิต:sure:

HBD มีความสุขมากๆๆๆๆๆ นะคับป๋ายศ เหลือกินเหลือเก็บนะคร๊าบบบ :coolly-0044::coolly-0044:

พี่อ๊อตโต้เค้าตั้งกระทู้ นู๋ปอยเรยมาแจมขอเบิร์ดเดย์ด้วยคน อิอิ

สุขสันต์วันเกิดพี่ยศนะคะ

ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรือง งานเยอะๆๆๆ จนไม่มีเวลาพักผ่อน

(อิอิ เอ๊าตกลงมันดีมั้ยหว่า 555+)

มีความสุขมากมาย สุขภาพแข็งแรงกันทั้งบ้านเรยนะค๊า สาธุ๊!!!

สุขสันต์วันเกิดคับ ป๋า ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง
ไม่เจ็บ ไม่ไข้ ไม่จน รวยๆคับ ป๋า

อ้าวกรำ.. :brick: มี2กระทู้หรอเนี่ย..มะทันเหงพอดีเน็ตหลุดๆติดๆ..รบกวนผู้ดูแลรวมกระทู้ได้ป่าวอะคับ..ขอโทษจิงๆคับ :burn: :burn:

มีความสุขเยอะ ๆ รวย ๆ ถ่ายรูปสวยๆ ทั้งครอบครัวนะครับป๋า

สูขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ขอให้มีความสูข เงินทองมากมายคร๊าบบบ จู๊บบๆ ตามมาอีกกระทู้ ^^

HBD. ครับพี่ ขอให้พี่และครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรงเป็นพี่ของน้องๆตลอดไป ขอให้กิจการรุ่งเรื่องครับ :coolly-0045:

HBD ครับ ป๋ายศ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ:biggrin::biggrin:

HBD ครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง รถสวยวันสวยคืน

ไปเทรนมาทั้งวันไม่ได้เข้ามาดูเลย ยังไม่หมดวันไม่ว่ากันนะครับพี่

HBD นะครับ สุขภาพพลานามัยแข็งแรง ธุรกิจรุ่งเรือง มีความสุขมากๆ ครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน