กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:::สุขสันต์วันเกิดพี่ยศประธานกลุ่มบางแสน A31623 10/03/2009 คับ:::

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31753
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สุขสันต์วันเกิดคับป๋ายศ

มีความสุขเยอะ ๆ สุขภาพแข๋งแรง ๆ นะคับป๋า

สุขภาพแข็งแรง รถสวยๆ@ ร่ำรวย ครับ ป๋า

ต้องขอขอบคุณกับคำอวยพรทั้งหมดทั้งปวง..หากเป็นไปได้ก็ขอให้สิ่งดีๆ และคำอวยพรนี้..ย้อนกลับไปสู่พี่น้องทุกคน..ด้วย..ครับ..ขอบคุณครับ

แหม๊ มาช้าไปหน่อย เหอๆๆ

ขอให้พี่มีความสุขมากมาย

แข็งแรงทั้งกายและใจครับ :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน