กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>> หม้อน้ำอะลูมิเนียม Monster for RB <<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31619
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขายหม้อน้ำ (ตัวที่ลองใส่ในรูปของผม) สภาพกริ๊บๆ แต่ว่า ควรจะเป็นเครือ่งเจ ที่ตัดท่อน้ำเป็นเหมือน RB แล้วนะครับ เก็บไว้กล่องตลอด ใครสนใจตอนนี้ เอาไปราคาพิเศษ มีอันเดียวเท่านั้น

ขายไป 6,000 โทรมาอย่าช้า ครับผม :coolly-0044:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ดันจ่ะ ดัน

หม้อน้ำขนาด 62mm และ 42mm มีีของพร้อมจำหน่ายครับ :coolly-0044:
:coolly-0044:

ถ้าใส่อาร์บีพัดลมยังใช้ของเดิมหรือต้องเปลี่ยนเป็นพัดลมไฟฟ้าครับ

ถ้าใส่อาร์บีพัดลมยังใช้ของเดิมหรือต้องเปลี่ยนเป็นพัดลมไฟฟ้าครับ

ถ้าตัว 62mm ต้องใช้พัดลมไฟฟ้าแบบ บางพิเศษ เท่านั้นคับ พวกพัดลม วอลโว่ หรือ เบนซ์ อ่ะ

ส่วน 42mm ใหญ่กว่าหม้อน้ำเดิมนิดหน่อย ผมยังไมไ่ด้ลองกับรถที่ใช้พัดลมหน้าเครื่อง แต่ถ้าเป็นพัดลมไฟฟ้า ไม่ติดแน่นอน ครับ

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

RB - Monster :coolly-0022:

หม้อน้ำขนาด 62mm และ 42mm

สำหรับเครื่อง Jz และ RB พร้อมจำหน่ายคร๊าบบบ :coolly-0010:

Radiator Monster :coolly-0022:

หม้อน้ำขนาด 62mm 42mm และ 32mm

สำหรับเครื่อง Jz และ RB พร้อมจำหน่ายคร๊าบบบ :coolly-0010::coolly-0010:

ป.ล.
ขายหม้อน้ำ (ตัวที่ลองใส่ในรูปลายเซ็นต์ของผม) เพราะผมใช้ตัวบาง :coolly-0044:555+
ขนาด 62mm สภาพกริ๊บๆ ควรจะเป็นเครือ่งเจ ที่ตัดท่อน้ำเป็นเหมือน RB แล้วนะครับ
หรือเครื่อง RB ที่พร้อมจะแปลงพัดลม
เก็บไว้กล่องตลอด มีอันเดียวเท่านั้น

ขายไป 6,000 โทรมาอย่าช้า ครับผม

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
มันน่าจับมาไว้ในรถจัง

รออีกแปปนะคับ มีโดน

เอ...รึก๊อฟจะให้ผ่อน อิอิ

อัพไป

เปลี่ยนพัดลมไฟฟ้าหน้าแผงแอร์เป็นแบบบาง ทั้งสองตัว

น่าจะไม่มีปัญหานะ

ปัญหาคงเหลือแค่ ตัง อย่างเดียว

อัพไป

เปลี่ยนพัดลมไฟฟ้าหน้าแผงแอร์เป็นแบบบาง ทั้งสองตัว

น่าจะไม่มีปัญหานะ

ปัญหาคงเหลือแค่ ตัง อย่างเดียว

แหม่ะๆๆๆๆๆ อย่างเสี่ยอ่างแบบเสี่ยต้นนี่ มีปัญหาเรื่องตังด้วยเหรอคับเนี้ยยย :coolly-0046::coolly-0046:

สักลูกมั้ยพี่เอาหม้ออออๆๆๆๆๆๆ นี้แทนก่อนมั้ยยยย 55555+ :coolly-0046:

ของผม20โบพัดลมไฟฟ้าสองตัวอยู่แล้วต้องใส่รุ่น42ใช่เปล่าครับ

ของผม20โบพัดลมไฟฟ้าสองตัวอยู่แล้วต้องใส่รุ่น42ใช่เปล่าครับ

ใช่แล้วครับผม ตามนั้นเลยยยย :coolly-0003:

ติดต่อได้ตลอดคร๊าบบบบ :coolly-0044::coolly-0044:

ส่วน คนที่ใช้ RB นะคับ ถ้าอยากจะใช้หม้อน้ำขนาด 62มิล แล้วใช้พัดลมหน้าเครือ่งอยู่

คงต้องเปลี่ยนเอาพัดลมเป็นหน้าเครือ่งของ SR มั้งคับ ไม่แน่ใจเท่าไหร่

พอดีเห็นลูกค้า เค้าใส่ได้ เพราะแกนพัดลมมันสั้นกว่า RB 5555+

ส่วนคนที่ใช้พัดลมไฟฟ้าคงต้องเอาของพวก เบนซ์ หรือไม่ก็ วอลโว่ หล่ะคับ บางๆ

attachment.php

ฮิ้ววววว

อยากได้อ่ะเอามาใส่ก่อนถ้าสวยเลี้ยงเหล้าคืน:coolly-0010:
อัปปายของดี ดี ทั้งนั้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน