กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>> หม้อน้ำอะลูมิเนียม Monster for RB <<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31619
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไอ้กอล์ฟมึงเอามาให้กูลองใส่หน่อยดิลูก62ที่มึงว่าลองเเล้วใส่ใด้เดียวกรูเอาเอง

อยากได้อ่ะเอามาใส่ก่อนถ้าสวยเลี้ยงเหล้าคืน:coolly-0010:
อัปปายของดี ดี ทั้งนั้น

หึหึ เอางั้นเลยเหรอพี่น้อง ของซื้อของขาย ม่ายรวมกันนะ 5555 :coolly-0046:

ไอ้กอล์ฟมึงเอามาให้กูลองใส่หน่อยดิลูก62ที่มึงว่าลองเเล้วใส่ใด้เดียวกรูเอาเอง

พี่ผ่านมาบางนา มาแวะลองดิ :coolly-0010:

ไปสั่งเขาทำมารึครับ แต่ใบมันหนาจริงๆ นะ พัดลมแตนๆ ใส่ไม่ได้เลย

ทำอีกรุ่นเอาใจชา rb สิครับ บางหน่อยแต่ถ้าระบายความร้อนดีกว่าเดิม ชาวrb เขาก็พร้อมอุดหนุนนะ ผมว่า

ไปสั่งเขาทำมารึครับ แต่ใบมันหนาจริงๆ นะ พัดลมแตนๆ ใส่ไม่ได้เลย

ทำอีกรุ่นเอาใจชา rb สิครับ บางหน่อยแต่ถ้าระบายความร้อนดีกว่าเดิม ชาวrb เขาก็พร้อมอุดหนุนนะ ผมว่า

อ๋อ มีคับ มี 3 ขนาดให้ ได้ใช้กันคับ

32 มิล 42 มิล 62 มิล แล้วแต่จะเลือกเลยครับ ส่วนรถผมใช้ 42 มิลคับ :coolly-0022:

อยากทราบว่ารุ่น 42มิล ใส่RB จะติดพัดลมเครื่องป่าวครับ

ดันคับ โทรสอบถามได้ตลอดเวลาคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน