กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31999
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

ของเขาดีจ้า ช่วยอัพนะพี่พล

Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

พี่พลถ้ามีปะผุบ้าง ตาม เสา ซุ้มล้อหลัง นิหน่อย เพิ่มเท่าไหร่นะครับ
แล้วกลับสีถ้าใช้ Promotion 1 เท่าไหร่นะครับ
สีเดิม เทาชุดแต่งขาว สีใหม่ต้องการแบบในรูปเลยครับน้ำเงิน

ไฟล์แนบ

30.8 KB · อ่าน: 209

ของเขาดีจ้า ช่วยอัพนะพี่พล

ขอบคุณค้าบ เด๋ววันนี้เย็นเข้าไปรับรถ คุณพ่อคุณปุ๊กนะค้าบบบ

พี่พลถ้ามีปะผุบ้าง ตาม เสา ซุ้มล้อหลัง นิหน่อย เพิ่มเท่าไหร่นะครับ
แล้วกลับสีถ้าใช้ Promotion 1 เท่าไหร่นะครับ
สีเดิม เทาชุดแต่งขาว สีใหม่ต้องการแบบในรูปเลยครับน้ำเงิน

ปะผุนิดหน่อย ไม่คิดเพิ่มค้าบ ถ้ากลับสี ขอเพิ่ม 3,000 บาทค่าสีที่ต้องพ่นเพิ่มตามซอกและฝากระโปรงด้านในค้าบ

ทำเร็วจังพี่ เสร็จไวๆนะจ๊ะ

อิจฉาจัง อยากเอารถเข้าไปทำมั่งแต่รถผมเข้าอู่ก่อนพี่เปิดอู่แค่อาทิตย์เดียวเองพี่ ไม่เปงไรพี่ วันไหนว่างๆคงเข้าไปนั่งเล่นที่อู่พี่แหละ 555+++เดี๋ยวเสร็จภาระกิจเดินทางทั่วประเทศก่อน ว่างก็คงเดือนหน้า เดี๋ยวโทรนัดก่อนเข้าไปครับ ของเค้าดีจริงๆ อ๊ะๆแต่ผมยังเหลือซันลู๊ปนะพี่ยังไม่ได้ใส่ :coolly-0033:

อิจฉาจัง อยากเอารถเข้าไปทำมั่งแต่รถผมเข้าอู่ก่อนพี่เปิดอู่แค่อาทิตย์เดียวเองพี่ ไม่เปงไรพี่ วันไหนว่างๆคงเข้าไปนั่งเล่นที่อู่พี่แหละ 555+++เดี๋ยวเสร็จภาระกิจเดินทางทั่วประเทศก่อน ว่างก็คงเดือนหน้า เดี๋ยวโทรนัดก่อนเข้าไปครับ ของเค้าดีจริงๆ อ๊ะๆแต่ผมยังเหลือซันลู๊ปนะพี่ยังไม่ได้ใส่ :coolly-0033:

โอม เข้ามา โอมจงมา 5555

ทำเร็วจังพี่ เสร็จไวๆนะจ๊ะ

เร่งทำให้ทันก่อน 30 นี้เลยคับเพื่อให้เอารถไปทันโชว์ได้เลยคับ เนียนเนียน 555

รูปเพิ่มคับ

honda city ชนหน้ามา

ตอนเส็ด
ใช้เวลา 5 วันทำการคั๊บผม

สีที่ใช้เป็น dupont เต็มระบบคั๊บ สังเกตุสีที่ฝากระโปรงกับแก้ม จะดูไม่แตกต่างเลยคับ คันนี้ลืมถ่ายตอนยังไม่ถอดกันชนอ่ะเสียดาย

update ลูกค้ารายล่าสุดคั๊บ ดูภาพเลยคับ ใช้ promotion 2 (dupont) คันนี้ผมขอบวกเพิ่มลูกค้านิดหน่อยเป็นค่าเคาะเข้ารูปพร้อมจัดทรงรถให้ใหม่ เห็นราคาแล้วอย่าตกใจ เอาเป็นว่าจบแบบไม่เกิน promotion 1 นะคั๊บ อุอุ

รับรถปุ๊บทำปั๊บไม่ต้องรอ

เริ่มเคาะ และดึงตัวถังออกมา

ก่อนจะเคาะต้องเลาะชิ้นส่วนประกอบออกมาก่อนไม่งั้นไม่แจ่ม

เหลือแบบนี้

เริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้วคับ

เคาะออกมาดังเดิมแล้ว

เคาะด้านหน้าเสร็จแล้วคับ 27/5/09

ฝากระโปรงมีผุด้วยคับแต่ไม่ต้องห่วงจัดการให้แล้วคับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

งานดีราคาถูกมาให้พี่ น้องใช้อีกแร้วครับท่าน:coolly-0033:

ง่วงจัง ดัน ๆ ไป

อ้าวทำไมเงียบ

เอารูปมาดูด่วนเลยพี่พล คันน้ำเงินไปถึงไหนแล้ว อยากเห็นๆ 555
ว่าแต่วันนั้นกลับบ้านแป๊บเดียวเอง อืมก็ไม่ไกลนะถ้ารถไม่ติดอะ

เอารูปมาดูด่วนเลยพี่พล คันน้ำเงินไปถึงไหนแล้ว อยากเห็นๆ 555
ว่าแต่วันนั้นกลับบ้านแป๊บเดียวเอง อืมก็ไม่ไกลนะถ้ารถไม่ติดอะ

ตอนนี้อยู่ขั้นตอน โป้ว ขัดเรียบ เก็บรอยอยู่คับ ภาพมันจะซ้ำๆกัน
นดูไม่รู้คับ ไม่เหมือนตอนแรกๆคับ ก็เลยไม่ได้ถ่ายมา เด๋วตอนโป้วจับรอยแล้วจะเริ่มถ่ายคับก็คือ วันนี้นี่เอง อุอุ คันน้ำเงินนัดรับรถประมาณวันพุธหน้านี้แล้วคับ แล้วของคุณอั้มเข้ามาทำเมื่อไหร่เอ่ย ไม่ไกลกันอย่างนี้ดีเลย 555

ขับ A31 แล้วดี๊ดี มีแต่ร๊วย มีแต่รวยย......

ถึงว่าสิ เรายังกะตังค์น้อยอยู่ สู้พี่พล เค้าไม่ได้

ขับ A31 แล้วดี๊ดี มีแต่ร๊วย มีแต่รวยย......

ถึงว่าสิ เรายังกะตังค์น้อยอยู่ สู้พี่พล เค้าไม่ได้

อันนี้ผมประชดคับ กะว่าแก้เคล็ด เพราะ A31 นี่แหล่ะทำให้ผมเสียเงินค่าซ่อมทุ้กวัน 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน