กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31999
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

รถเข้าใหม่คับ toyota crown สีขาวเปลี่ยนสีเป็นดำ zero black คับ

update 05/06/09 ผุเยอะดีจัง อุอุ

ของใหม่ยังขนาดนี้ของผมจะขนาดไหนเนี่ย หุหุหุ

Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

เอารถเข้าแล้วครับ ฝากด้วยนะครับ

เอารถเข้าแล้วครับ ฝากด้วยนะครับ

ค้าบ เด๋วคุมราคาแล้วคับ อาทิตย์หน้าลุยโลด ค้าบ

update

โหพอถอดกาบออกเจอที่ผุอีก หุหุ

รถคุณใหม่คับ

ส่วนรถคุณฐา และคุณเต้ย คุณพลแจ้งว่าจะเริ่มลงมืออาทิตย์หน้าคับ

ผม เษก ครับ เอา 300E ไปทำเมื่อวาน มารอดูผลงานด้วยครับ:coolly-0003:

แง้วๆ รูปของคุณปุ๊ก ตอนเสร็จแล้วมีไหมอะพี่เอามายลโฉมหน่อยจิ

อยากเห็นๆๆๆ สวยไหม

เขียวก้านมะลิ 4101 ผม ได้ฤกษ์ หรือยังคับ แจ้งข่าวด้วยนะ ขอบคุณครับ

Promotion นะครับ

ด้วยความเคารพ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

สู้ๆ เป็นกำลังใจให้คับ raya thang phisut ma kan wela phisut khon

update

โหพอถอดกาบออกเจอที่ผุอีก หุหุ

รถคุณใหม่คับ

ส่วนรถคุณฐา และคุณเต้ย คุณพลแจ้งว่าจะเริ่มลงมืออาทิตย์หน้าคับ

ขอบคุณค้าบพี่เอก ต้องรบกวนพี่เอกถ่ายรูปแทนผมแล้วลงให้เลยอ่ะ 555

ผม เษก ครับ เอา 300E ไปทำเมื่อวาน มารอดูผลงานด้วยครับ:coolly-0003:

คับพี่ ผมดูแลอย่างดีทุกคันคับ รักเหมือนรถตัวเองทุกคันคับ

แง้วๆ รูปของคุณปุ๊ก ตอนเสร็จแล้วมีไหมอะพี่เอามายลโฉมหน่อยจิ

อยากเห็นๆๆๆ สวยไหม

รถคุณปุ๊กพอดีเส็ดดึกไปหน่อยเลยยังไม่ได้ถ่ายรูปคับ ประมาณสิ้นเดือนคุณปุ๊กจะกลับมาขัดสี เด๋วผมถ่ายรูปโชว์ให้ดูคับว่า ราคา promotion ก็ทำดีได้ไม่จำเป็นต้องทำแพงๆคับ หรือถ้าใจร้อนโทรหาเจ้าตัวเค้าได้เลยคับ ว่างานเป็นอย่างไร:coolly-0001:

เขียวก้านมะลิ 4101 ผม ได้ฤกษ์ หรือยังคับ แจ้งข่าวด้วยนะ ขอบคุณครับ

กำลังจะรื้อแล้วคับ ต้องขอโทษพี่ด้วยที่ช้านะคับ ส่วนรูปเด๋วคงเป็นพรุ่งนี้เย็นๆจะเอารูปทั้งหมดลงให้นะคับ เพราะคอมผมตอนเช้าเข้าเวปนี้ไม่ได้อ่ะ แต่ตอนเย็นเข้าได้ผมก็งงๆ วันนี้ลงไม่ทันเพราะกล้องอยู่ที่อู่คับ

คำว่า Promotion คงเข้าใจกันนะครับ

ด้วยความเคารพ

ขอบคุณคับที่เข้าใจ ว่าแต่ใครอ่ะ สงสัยมานานแระ แต่ไม่กล้าถาม แต่นึกไม่ออกจิงๆคับ ขอโทษด้วยนะคับ:coolly-0044:

สู้ๆ เป็นกำลังใจให้คับ raya thang phisut ma kan wela phisut khon

ขอบคุณค้าบพี่เอก ได้กำลังใจขึ้นอีกเป็นกองคับ เด๋วลุยต่อคับเดือนหน้าจัดโปรใหม่ เป็น"โปรงานเข้า เจาัะซันรูฟ บาทเดียว เด๋วใช้ฟันเจาะให้" ดีมั้ยคับพี่ 555

กำลังจะรื้อแล้วคับ ต้องขอโทษพี่ด้วยที่ช้านะคับ ส่วนรูปเด๋วคงเป็นพรุ่งนี้เย็นๆจะเอารูปทั้งหมดลงให้นะคับ เพราะคอมผมตอนเช้าเข้าเวปนี้ไม่ได้อ่ะ แต่ตอนเย็นเข้าได้ผมก็งงๆ วันนี้ลงไม่ทันเพราะกล้องอยู่ที่อู่คับ

รับทราบ :coolly-0033: ขอบคุณคับ

:coolly-0019:

ขอโทษทุกท่านที่ทำให้เข้าใจผิดพลาดคลาดเคลื่อน ครับ

ด้วยความเคารพ :coolly-0023:

คุณพลถ้าไม่ว่างลงรูป อีเมล์มาให้ผมก้อได้นะคับ เด๋วช่วยลงรูปให้

ช่วยๆกันดัน คับอู่ดีๆ หนับหนุนหนับหนุน

สงสัย...ต้องไปอู่ซะหน่อยละ.....สนใจ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน