กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เครื่อง 12 v ผมมีปัญหา

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311050
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมไปเขาค้อ 23/10 เนี้ยอยากได้อะไหล่อะไรอีกป่าวเด๋วติดรถไปให้
จะฝากเอาอะไหล่กับใครก็บอกได้ครับ

ผมไปเขาค้อ 23/10 เนี้ยอยากได้อะไหล่อะไรอีกป่าวเด๋วติดรถไปให้
จะฝากเอาอะไหล่กับใครก็บอกได้ครับ
อยากได้ ไดสตาท 1 อัน กับสวิต ไฟฉุกเฉิน ของ คุณออย ไฟติดเหงๆ 200บาท 1อัน
และเบียร์เย็นๆลีโอขวดเล็ก ที่ไร่จันทร์แรม บนเขาค้อ สักโหล บรรยากาศจิบเบียร์บนระเบียงมองวิวเห็นทิวเขาลมเย็นๆพร้อมทะเลหมอก ขอบอกให้มาสัมผัส หลังจากนั้นเปลี่ยนบรรยากาศไป จิบกาแฟ เขาคอฟฟี่ฮิล ที่มีวิวเห็นเจดี ผาซ่อนแก้ว สวยงามอลังการงานสร้าง พวกผมปั่นจักรยานไปกันมาแล้ว สุโค้ยมาก 55 เหนื่อยมากก
ว่าแต่มาเที่ยวหรือมาธุระ ลืมถามอิอิ :coolly-0023:

วันนี้ได้ของปั๊บก็ใส่ปุ๊บ รถก็เสร็จ รอมา หลายวัน
สายหัวเทียนลืมใส่เอามาด้วย เลยต้องใช้ของเก่า
แต่ตอนไปรับของ น่าตกใจ กล่องมาแบบไม่เป็นกล่อง ใจเสีย แต่โชคดีไม่มีอะไรแตกหัก
แต่รถกลับมาสู่ถนนได้ก็ดีใจและ
และรองเทสดูเป็นที่ระบบ จานจ่ายเสีย ครับ เครื่องเลยสั่น

พี่อยู่หนองไผ่หรอคับ ผมกำลังจะไปทำงานอยู่ที่นั้นพอดีเลย
มีเพื่อนแล้ว 12 วาล์วเรา
ว่าจะไปหาที่พักก่อนคับ......มีห้องเช่ามั้ยน้อแถวนั้นอะ
ถ้าเห็นผมก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคราบบ
:coolly-0037::coolly-0026::coolly-0015::coolly-0034:

พี่อยู่หนองไผ่หรอคับ ผมกำลังจะไปทำงานอยู่ที่นั้นพอดีเลย
มีเพื่อนแล้ว 12 วาล์วเรา
ว่าจะไปหาที่พักก่อนคับ......มีห้องเช่ามั้ยน้อแถวนั้นอะ
ถ้าเห็นผมก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคราบบ
:coolly-0037::coolly-0026::coolly-0015::coolly-0034:
จะมาเมื่อไรครับ ห้องพักก็มีหลายที่ เดี๋ยวพาไปดู เอาอยู่ในตัวตลาดมั้ย
ย้ายมาทำงานอะไรครับ:coolly-0039:

พึ่งสอบนักวิชาการของกรมปศุสัตว์ได้อะคับ
ได้ยินแว้วๆ มา ว่าจะได้อยู่หนองไผ่ หรือ วิเชียรบุรี ยังไม่เเน่ใจคับ
แต่ผมว่าหนองไผ่น่าจะประมาณ 85 % อะคับ

ว่าแต่ที่อยู่เน้นไม่แพงคับ อิอิ
ที่ไหนก็อยู่ได้ขอมีที่จอด cefiro (รักกว่าเมียคับ ) 555 จุ๊จุ๊จุ๊:coolly-0005:

:coolly-0032::coolly-0039::coolly-0031::coolly-0005::coolly-0026::coolly-0015::coolly-0003:

พึ่งสอบนักวิชาการของกรมปศุสัตว์ได้อะคับ
ได้ยินแว้วๆ มา ว่าจะได้อยู่หนองไผ่ หรือ วิเชียรบุรี ยังไม่เเน่ใจคับ
แต่ผมว่าหนองไผ่น่าจะประมาณ 85 % อะคับ

ว่าแต่ที่อยู่เน้นไม่แพงคับ อิอิ
ที่ไหนก็อยู่ได้ขอมีที่จอด cefiro (รักกว่าเมียคับ ) 555 จุ๊จุ๊จุ๊:coolly-0005:

:coolly-0032::coolly-0039::coolly-0031::coolly-0005::coolly-0026::coolly-0015::coolly-0003:
ถ้าเอาแบบมี่มีที่จอด Cef เดี๋ยวจะดูให้
ผมยังไม่มีที่จอดเร้ยยย จอดมันหน้าบ้านเนี่ย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ถ้าเอาแบบมี่มีที่จอด Cef เดี๋ยวจะดูให้
ผมยังไม่มีที่จอดเร้ยยย จอดมันหน้าบ้านเนี่ย
555++
ในที่สุดก้อมีพวกแร้ว ไม่เหงาแล้วว๊อยยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน