กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***เจ้าเก่า ลดราคาเลนซ์โปรเจคเตอร์ OEM เทพๆติดรถทุกรุ่น + LEN MORIMOTO MINI H1**

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย dong07
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

dong07

Registered
*เจ้าแรกๆของประเทศ ขายเลนซ์โปรเจคเตอร์ไฟหน้า OEM เจ๋งๆเทพๆแท้ติดรถจากโรงงาน และอุปกรณ์อื่นๆมากมายราคาถูกๆ**

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

*** มีของมาใหม่เพียบเลยครับ ****

+++ วงแหวน LED BMW Style งามๆมาใหม่ครับผม +++

วงแหวน LED BMW Style ใส่แล้ว สวย ๆ สว่างๆ ใส่แล้วเหมือนกับวงแหวนรถ BMW รุ่นใหม่ๆ เลบครับผม ราคาคู่ละ 1800 บาทจ้า

****เลนซ์ฮาโลเจนและ Accessories ต่างๆราคาเบาๆสบายๆกระเป๋าครับ ***

+++เลนซ์ Benz S Class W220 เป็นเลนซ์Halogen เป็นเลนซ์ไฟต่ำครับ ใช้หลอด H7 ครับ ไม่ต้องหาหลอดเพิ่มครับ มีหลอด H7 55 วัตต์ จากโรงงานมาให้ครบเลยครับ เราให้ไปทั้งโคมเลยครับ โคมยังมี shroud ตัวครอบเลนซ์ที่แสนสวยจะ Hiso มาก ติดมาด้วยนะครับ ขายกันถูก ๆลดราคากันไป หายากนะครับ ลดราคาเหลือเพียงคู่ละ 2000 บาท เท่านั้นครับ +++

++เลนซ์ Benz W204 Halogen สวยๆเลยจ้า เป็นเลนซ์ไฟต่ำครับ ตัวเลนซ์เส้นผ่าศูนย์กลางขนาด 3 นิ้วใช้หลอด H7 เอาไปทั้งโคมเลยครับ มี shroud ตัวครอบเลนซ์สีเขียวใสๆด้วยครับงามมากมาย เอาไป

มีเลนซ์ BMW E90 เข้่ามาใหม่ ให้ไปทั้งโคมเลยครับ เป็นเลนซ์ Bi Xenon สูงต่ำในตัวเดียวกัน ใช้หลอด D1S แสงสวยๆครับ ขายกันถูก ๆ เพียงคู่ละ 3000 บาทเท่านั้นครับผม

ขอขอบคุณ น้อง Cefiro A31 ที่อุดหนุนเลนซ์ Morimoto Mini H1 เพื่อแปลงใส่เลนซ์เดิมติดรถมากมายครับผม

มีเลนซ์โปรเจคเตอร์ ตัวไหนพอจะสามารถแปลงใส่โคม DEPO A31 โดยใช้หลอดH4 ได้มั่งครับ

ไฟล์แนบ

56.2 KB · อ่าน: 141
    50.8 KB · อ่าน: 127
    62.1 KB · อ่าน: 127
อยากทราบด้วย มีโคมเหลืออยู่เหมือนกันครับ

แนะนำเลนซ์ Morimoto Mini H1 ใช้หลอดซีนอน h1 ครับเป็นเลนซ์ HID เลยครับแปลงใส่ไม่ยากครับผม เลนซ์โปรเจคเตอร์ที่ใช้หลอด H4 ไม่ใช่เลนซ์โปรเจคเตอร์แท้ครับผมแสงจะออกมาไม่ดีเท่าโปรเจคเตอร์แท้ๆครับ :coolly-0046:

ขอขอบคุณพี่โรจน์ ที่อุดหนุน Ballast CANBUS 50 wณtt คุณภาพสูงมากมายครับผม :coolly-0045:

- มีเลนซ์ Bi Xenon FX - R มาใหม่นะครับ เป็นเลนซ์ไฟสูงต่ำในตัว แถมยังเป็น clear len อีกครับ ใช้หลอด D2S ครับ แสงและ cut off สวยมากมายครับ ถ้าแสงไม่ดีเอามาคืนได้เลยครับผม ขายเพียงคู่ละ 4400 บาทเท่าน้ันครับ

- Ballast D4S ของโตโยต้า CAMRY 2.4 แท้ๆครับ สวย ๆ สภาพดีครับ มือหนึ่งราคาเป็นหมื่นครับ ขายแค่คู่ละ 2600 บาทครับผม

รูปรอหน่อยนะคร้าบ :coolly-0003:

ขอขอบคุณพี่ Teana ล้อขอบ 19 " คันงามที่อุดหนุนเลนซ์ Morimoto Mini H1 + ccfl ขาวจั๊ว พร้อมติดตั้งด้วยครับผม :coolly-0005:

ขอขอบคุณพี่ civic fd สีดำคันงามจากแฟชั่นไอร์แลนด์ ที่อุดหนุน shroud Porsche Cayanne สุดสวยมากมายครับผม :coolly-0045:

ขอขอบคุณ คุณบุญศรัทธา Honda 3 door ลูกค้าเก่าที่น่ารัก ที่อุดหนุนเลนซ์ CRV Halogen มากมายครับผม
ขอขอบคุณ น้อง AE112 เทพแห่งโช๊ค ที่อุดหนุนเลนซ์ Morimoto Mini มากมายครับผม :coolly-0009: