กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***เจ้าเก่า ลดราคาเลนซ์โปรเจคเตอร์ OEM เทพๆติดรถทุกรุ่น + LEN MORIMOTO MINI H1**

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย dong07
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอขอบคุณพี่ Accord G6 จากสระบุรี ที่อุดหนุนเลนซ์ Morimoto Mini H1 + ชุด Xenon F5 6000 K พร้อมบริการแปลงใส่พร้อมติดตั้งมากมายครับผม

ขอขอบคุณพี่โจ้ Civic FD จากรังสิตที่อุดหนุนเลนซ์ FXR แสงสวยๆกว้างๆไกลๆ + Shroud สุดสวยมากมายครับผม :coolly-0044:

ขอขอบคุณคุณเต้ย Chevrolet Cruze ที่ได้โคมโปรเจคเตอร์ Eagle Eye มาแปลงใส่เลนซ์ Morimoto พร้อมหลอด 55 watt 6000 K เพื่อแสงที่ดีกว่าเดิมครับผม

ขอขอบคุณ คุณจ๊อบ ที่อุดหนุนเลนซ์ Morimoto Mini H1 พร้อม Xenon X3 35 watt 6000 K พร้อมด้วย CCFL เพื่อแปลงใส่ Harley Sporter งามๆมากมายครับผม :coolly-0039:

ขอขอบคุณ คุณอ้น civic fd ที่อุดหนุนเลนซ์ BMW F10 + Bulb Holder เพื่อแปลงจากหลอด d2s มาใส่หลอด d2s มากมายครับผม :coolly-0005:

ขอขอบคุณ คุณบอล ลูกค้าเก่าจากเชียงใหม่ที่อุดหนุน ฝาครอบเลนซ์งาม ๆ มากมายคับป๋ม :coolly-0039:

มีเลนซ์ Nissan 350 Z เข้ามาใหม่ครับ เป็นเลนซ์ Bi Xenon ใช้หลอด D2S แสงสวยๆเลยครับ ขายเพียงคุ่ละ 4000 บาทเท่านั้นครับผม :coolly-0009:

ขอขอบคุณ คุณแบงค์ Ford Focus ที่อุดหนุนเลนซ์ Morimoto Mini H1 + ชด Ballast F5 55 watt 4300 K พร้อมจัดการแปลงใส่พร้อมติดตั้งมากมายครับผม :coolly-0039:

ขอขอบคุณ คุณปอนด์ Triton 4x4 ที่อุดหนุนเลนซ์ Morimoto Mini H1 + Xenon F5 55 watt 6000 k พร้อมบริการแปลงใส่เนียนๆมากมายครับผม:coolly-0039:

ขอขอบคุณคุณนุ่นเทพแห่งevolutionที่อุดหนุนเลนซ์Morimotoจำนวน3ชุดพร้อมทั้งชุดBallastCanbusคุณภาพสูงพร้อมกันไฟโชว์บนหน้าปัดมากมายครับผม

มีเลนซ์FXRเข้ามาใหม่นะครับเป็นไฟสูงและต่ำในเลนซ์เดียวกันครับเป็นclearlensมาเลยครับแสงแจ่มๆโคตรเมพเลยครับใช้หลอดD2Sครับผมเพียงราคาคู่ละ4500บาทเท่านั้นครับ

มีเลนซ์ BMW New Serie 7 กับ เลนซ์ BMW E60 LCI มาใหม่ สวย ๆ เป็นเลนซ์ Bi Xenon ไฟสูงต่ำในเลนซ์เดียวกัน แสงสวย ๆ ตัวครอบเลนซ์สวย ๆ LED มีมาให้ 2 คู่ในโคมเลยครับผม จากปกติคู่ละ 5500 เราลดราคาเหลื่อคู่ละ 4500 บาทเท่านั้นครับผม

ขอขอบคุณ พี่สอ้าน swift eco ลูกค้าเก่า ที่อุดหนุน Levelling motor ตัวปรับระดับไฟหน้าไฟฟ้า มากมายครับผม :coolly-0003:

ขอขอบคุณน้อง BMW E46 จากเทคโนลาดกระบังที่อุดหนุน บัลลาสต์ D2S Matsushita Gen4 มากมายครับผม :coolly-0039:

โคม 24v สามารถเปลี่ยนเลนซ์เป็นของเบนซ์ได้ไหมครับ แปลงเยอะไม๊ ราคาเท่าไหร่ :coolly-0037:

โคม 24v สามารถเปลี่ยนเลนซ์เป็นของเบนซ์ได้ไหมครับ แปลงเยอะไม๊ ราคาเท่าไหร่ :coolly-0037:

คาดว่าน่าจะติดคับ ต้องแปลงกันเยอะเลยหล่ะครับ :coolly-0041:

ขอขอบคุณพี่วิบูลย์ Ford New Ranger งามๆ ที่อุดหนุนเลนซ์ Morimoto Mini H1 พร้อมชุดบัลลาสต์ซีนอน F5 55 watt คุณภาพสูง พร้อมบริการติดตั้งมากมายครับผม :coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน