กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาไงดี จอไมล์ก่อน หรือ แก๊สก่อน....

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
ผมจะไปเปลี่ยนระบบแก๊สใหม่ครับคือเหลือถังใว้อย่างเดียว นอกนั้นเปลี่ยนใหม่หมด แต่ไม่รู้จะเอาแบบหัวฉีด หรือมิกเซอเหมือนเดิมดี(ตอนนี้เครื่อง 1j โบ)

และก็ได้ไมล์หน้ามืด เกียร์เยื้อง ไฟขาว มาด้วย เลยอยากถามว่า ผมไปวายริ่งระบบเกี่ยวกะแกสก่อนดี(ใช้ไมล์เดิมA31ก่อน)
หรือว่าไปวายริ่งเปลี่ยนจอไมล์หน้ามืดก่อน แล้วไปวายริ่งแกส ดีครับ

ปล.เพราะเคยมีประสบการณ์แม่งวายริ่งแก๊สให้ผมจนจอไมล์กะกล่องecuพังไปครั้ง 1แระ

ขอบคุณครับพี่น้อง...

ก็ เอาไปพร้อมกันเลย หาร้านดีๆ ทำทีเดียว 2อย่างเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน