กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แพหลัง 32 ล้อหุบเข้า ทำไงดีครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย vampire258
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

vampire258

Registered
แพหลัง 32 ล้อด้านขวาหุบเข้า ทำไงดีครับ

อยากให้มันแบะออก ขันลูกเบี้ยวสุดแล้วก็ไม่แบะ

ด้านซ้ายปกติครับ แบะหน่อยๆ

หาห่วงมาใส่ตั้งแคมเบอร์ให้เท่ากัน ในตำแหน่ง-1 .4 องศาแล้ว ฟิลล์ การขับขี่จะดีมากๆ แล้วก็สมัครสมาชิคแบบเป็นทางการซะ..มีเวลาว่างติดตามข่าวสารในบอร์ด แล้วออกมามิตติ้ง พบปะ พูดคุยกัน จะได้อะไรดีๆ อีกเยอะเลย เห็นมานาน เคยคุย แต่ไม่เจอตัวกันเป็นๆเลย วันที่8 พย. 51 มิตติ้ง บางแสน เชิญด้วยน่ะ น้อง..

ไฟล์แนบ

115.6 KB · อ่าน: 345
55555

มาเป็นชุด คนมีอายุเริ่มบ่นแบบนี้นี่เอง

แซวเล่นนะป๋า อิ อิ

เคยเห็ยช่างบอกว่า สไลด์รูตรงห่วงหลังอ่ะครับ ของผมก็ทำ ล้อตรงเด่เลย ออกตัวแรง ๆ ไม่มีสะบัดเลย แต่ไม่รู้ว่าเขาทำไงเหมือนกันครับ

บากๆ ถ่างๆ ตะไบถูให้รูกว้างขึ้น ดึงให้ล้อตรง เวลาตั้ง 0 จะลำบากช่างมาก ต้องถอดล้อดึงๆแล้ววัด ไม่ได้ ถอดใหม่

แต่ก็ถูกดี เคยทำใส่เล่นพักนึง อยากรู้ว่าเป็นไง

ถ้ามีเงินเหลือ แนะนำ ห่วงซิ่ง ขับมันส์ ขับแน่น คนละฟิวส์ เลย

ใส่แต่ห่วงได้หรอคับพี่ แล้วตัวอามสั้น อามยาวอ่ะ ไม่ต้องใส่หรอ เหงเค้าบอกว่าพอใส่ห่วงไปแล้ว toe ของล้อมันหุบเข้านี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน